This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

SHARE KEY Malwarebytes Premium Ver 4.0 mới nhất! Auto Update Key 03/2020 ( Hãy Tập Thói Quen Back Up)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caniquyvnz

Rìu Bạc
cho mình xin 1 key với .thanks so much
với lại 2-3 ngày nay có 2 bài rồi bấm like và -trả lời mà vẩn không thấy >>> nội dung ẩn??
ae có ai bị giống mình kog?

NOTE: MÌNH PHẢI F5 MỚI THẤY DC NỘI DUNG ẨN NHA AE .
CÒN KEY CHẮC PHẢI THỬ HẾT MỚI DC ..CHỨ THỬ 3-4 CÁI CHƯA CÓ CÁI NÀO DC . THANKS THỚT @@!

Sửa lần cuối:

OTori

Rìu Vàng
Nếu mình quên không Deactivate License trước khi gỡ bỏ (đã backup LicenseConfig, ID và Key ) nếu sau này muốn cài lại, chép đè file LicenseConfig vào vị trí cũ add ID và Key liệu MBAM có hoạt động trở lại? Ai biết xin chỉ OTori với ạ

tkhanhdat

Búa Đá
5 cái ký tự đầu trước là ID
check vào cái My license came with a License ID
Gõ 5 ký tự đầu vào dòng ID
còn lại nhập key ở dòng thứ 2

Badgirls

Búa Đá
thank for share!

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Thanks for your help, I have found them already!

Xem phần đính kèm 2862
Bác @Hoang Duch2 test hộ cháu cái vụ backup và restore bằng file licenseconfig xem có thành công không ạ ? Vì cháu nhớ cách này chỉ làm được với MB bản 2.xxx còn bản 3 hình như không dùng đc cách này nữa, cháu không chắc lắm nên nhờ bác test hộ. Thanks bác.

Sneaky

Búa Gỗ Đôi
Xin cảm ơn đã chia sẽ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Sáng sớm nay Bác vào thấy cmt này của cháu rồi nhưng phải giải quyết cho xong bên cái topic VMWare rồi mới tới bên đây cháu à, Bác có làm thử rôi kết quả không thành công, nhưng vì Bác không có link cho bản premium trial nên không dám chắc chắn.

Trước tiên thì Bác chụp hình lưu key, sau đó chép file licenseconfig vào folder khác, chọn deactivate cho chắc ăn rồi mới uninstall:

Restart máy, sau đó install bản mới.

Nó ra như thế này đây cháu, nó không phải loại cho trial 14 ngày.

Như vậy thì có chép cái file Json đó vào cũng không được,

Sau khi Bác chép vào đúng thư mục, Restart lại và mở ra vẫn như thế này cháu à.

Tạm thời làm lại cách cũ để activate, khi nào cháu có đúng cái link premium, gửi Bác, Bác sẽ test lại nhé.

Ảnh dưới đây là điền lại key từ hình chụp trước đó, các bạn lưu ý phần đóng khung có 2 dấu check, nếu thiếu 1 trong 2 thì không activate được.

Activate trở lại thành công:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Bác Đức ah, MBam chỉ có một bản duy nhất thôi bác ạ, cháu có tài khoản Mbam premium và cháu vừa thử download từ tài khoản premium thì link và dung lượng file cài đặt giống như bản trên trang chủ của Mbam thôi bác ạ.

Như vậy đúng như cháu nghĩ lúc đầu cách Backup license bằng file licenseconfig như @r4Rocky đã nói không còn có tác dụng với Mbam 3 nữa rồi. Thanks bác nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Đúng vậy đó cháu, nếu download từ trang chủ thì chỉ có một file duy nhất, còn khi mình đang ở Account cũ, chọn upgrade lên account mới, install xong thì nó ra giao diện có trial 14 ngày, còn cái file ở trên thì nó là account free. Bác nói vậy vì bạn kia hướng dẫn xoá hết cài lại rồi vào phần trial, làm sao mà có cái đó được, đây là lý do mà Bác để mấy cái hình clean từ registry cho bạn ấy thấy, coi như mình đã clean sạch, install lại thì cũng không có vụ trial.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.