SHARE KEY Malwarebytes Premium Ver 4.0 mới nhất! Auto Update Key 03/2020 ( Hãy Tập Thói Quen Back Up) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SHARE KEY Malwarebytes Premium Ver 4.0 mới nhất! Auto Update Key 03/2020 ( Hãy Tập Thói Quen Back Up)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caniquyvnz

Rìu Bạc
Mình xin chào các bạn cùng các anh chị và các mods thân thương.

Key Mbam hiện tại rất hiếm. Hiếm là vì có nhiều bác làm ninja xin key và rồi không back up key cũng như lý do chính là không tôn trọng những chủ theart share key Mbam Premium. Key mình có thể nói những bác ấy không thiếu. Nhưng chính những gì các bạn đã làm đã làm mất đi 1 lượng key mà các bác ấy share kèm theo việc Nhà Phát Hành Malwarebyte họ đã siết chặt key bản quyền hơn trước rất nhiều.

Xem phần đính kèm 2853

Và nếu các bạn có ý định là làm mọi cách để có đc key thì hãy nhớ là luôn luôn back up toàn bộ phần mềm Mbam lại phòng khi update key nhả hay cài lại win - Ghost lại máy - Bug TIb Bug "ì mây cũ" hoàn toàn còn bản quyền Mbam.

Đây sẽ là list key mình lụm lặt đc từ acc clone trên facebook: ( 1 số ít là bản quyèn không bao giờ hết hạn còn đa phần là báo nó renew ( tức là đã hết thời gian xài premium cần gia hạn thêm) nhưng vẫn full chức năng. [hiểu nôm na là đã hết hạn sử dụng của sim điện thoại nhưng vẫn gọi và nghe bình thường được ]

No quote

Việc các bạn hết sức là đơn giản: chỉ việc nhập vào và chờ key nào sẽ nhận. ==> sau đó là back up lại để phòng key nhả - hoặc xui lắm thì key bị block.

Block key các bạn lại tiếp tục vào đây: - Mình sẽ tiếp tục cập nhật list key mới khi mình hóng ở nhũng diễn đàn mới hoặc hội nhóm fakebook. Và các bạn hãy tập làm quen với việc sẽ ngày càng ít đi key Mbam trong thời gian tới.

Và nếu bạn đủ thông minh thì mình cũng mong các bạn sẽ không vào đây hoặc vào bất kỳ 1 nơi nào khác để xin key nữa vì tại sao chúng ta có thể back up và xài lại khi cần. Trong khi việc hóng key hay xin key từ 1 nơi nào đó vừa mất thời gian lại vừa mong vừa ngóng lại cảm thấy bực mình.

No quote

Note: Nếu bài này có vi phạm mong mods hoặc admin nhắc nhở em đồng thời xóa bài chứng đừng band níck. Em cũng chỉ mong tạo được 1 cái thói quen tôn trọng người share key cũng như tạo thói quen back up mọi thứ để mọi người có thể tiết kiệm thời gian cũng như ít hao phí nguồn key.
cho mình xin 1 key với .thanks so much
với lại 2-3 ngày nay có 2 bài rồi bấm like và -trả lời mà vẩn không thấy >>> nội dung ẩn??
ae có ai bị giống mình kog?

NOTE: MÌNH PHẢI F5 MỚI THẤY DC NỘI DUNG ẨN NHA AE .
CÒN KEY CHẮC PHẢI THỬ HẾT MỚI DC ..CHỨ THỬ 3-4 CÁI CHƯA CÓ CÁI NÀO DC . THANKS THỚT
@@!

Sửa lần cuối:

OTori

Rìu Vàng
Nếu mình quên không Deactivate License trước khi gỡ bỏ (đã backup LicenseConfig, ID và Key ) nếu sau này muốn cài lại, chép đè file LicenseConfig vào vị trí cũ add ID và Key liệu MBAM có hoạt động trở lại? Ai biết xin chỉ OTori với ạ

tkhanhdat

Búa Đá
cho mình xin 1 key với .thanks so much
với lại 2-3 ngày nay có 2 bài rồi bấm like và -trả lời mà vẩn không thấy >>> nội dung ẩn??
ae có ai bị giống mình kog?

NOTE: MÌNH PHẢI F5 MỚI THẤY DC NỘI DUNG ẨN NHA AE .
CÒN KEY CHẮC PHẢI THỬ HẾT MỚI DC ..CHỨ THỬ 3-4 CÁI CHƯA CÓ CÁI NÀO DC . THANKS THỚT Xem phần đính kèm 2868@@!
5 cái ký tự đầu trước là ID
check vào cái My license came with a License ID
Gõ 5 ký tự đầu vào dòng ID
còn lại nhập key ở dòng thứ 2

Badgirls

Búa Đá

Key Mbam hiện tại rất hiếm. Hiếm là vì có nhiều bác làm ninja xin key và rồi không back up key cũng như lý do chính là không tôn trọng những chủ theart share key Mbam Premium. Key mình có thể nói những bác ấy không thiếu. Nhưng chính những gì các bạn đã làm đã làm mất đi 1 lượng key mà các bác ấy share kèm theo việc Nhà Phát Hành Malwarebyte họ đã siết chặt key bản quyền hơn trước rất nhiều.

Xem phần đính kèm 2853

Và nếu các bạn có ý định là làm mọi cách để có đc key thì hãy nhớ là luôn luôn back up toàn bộ phần mềm Mbam lại phòng khi update key nhả hay cài lại win - Ghost lại máy - Bug TIb Bug "ì mây cũ" hoàn toàn còn bản quyền Mbam.

Đây sẽ là list key mình lụm lặt đc từ acc clone trên facebook: ( 1 số ít là bản quyèn không bao giờ hết hạn còn đa phần là báo nó renew ( tức là đã hết thời gian xài premium cần gia hạn thêm) nhưng vẫn full chức năng. [hiểu nôm na là đã hết hạn sử dụng của sim điện thoại nhưng vẫn gọi và nghe bình thường được ]

No quote

Việc các bạn hết sức là đơn giản: chỉ việc nhập vào và chờ key nào sẽ nhận. ==> sau đó là back up lại để phòng key nhả - hoặc xui lắm thì key bị block.

Block key các bạn lại tiếp tục vào đây: - Mình sẽ tiếp tục cập nhật list key mới khi mình hóng ở nhũng diễn đàn mới hoặc hội nhóm fakebook. Và các bạn hãy tập làm quen với việc sẽ ngày càng ít đi key Mbam trong thời gian tới.

Và nếu bạn đủ thông minh thì mình cũng mong các bạn sẽ không vào đây hoặc vào bất kỳ 1 nơi nào khác để xin key nữa vì tại sao chúng ta có thể back up và xài lại khi cần. Trong khi việc hóng key hay xin key từ 1 nơi nào đó vừa mất thời gian lại vừa mong vừa ngóng lại cảm thấy bực mình.

No quote

Note: Nếu bài này có vi phạm mong mods hoặc admin nhắc nhở em đồng thời xóa bài chứng đừng band níck. Em cũng chỉ mong tạo được 1 cái thói quen tôn trọng người share key cũng như tạo thói quen back up mọi thứ để mọi người có thể tiết kiệm thời gian cũng như ít hao phí nguồn key.
thank for share!

tkhanhdat

Búa Đá
mấy cái dưới ID-7YE44 block

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Thanks for your help, I have found them already!

Xem phần đính kèm 2862
Bác @Hoang Duch2 test hộ cháu cái vụ backup và restore bằng file licenseconfig xem có thành công không ạ ? Vì cháu nhớ cách này chỉ làm được với MB bản 2.xxx còn bản 3 hình như không dùng đc cách này nữa, cháu không chắc lắm nên nhờ bác test hộ. Thanks bác.

Sneaky

Búa Gỗ Đôi

Xem phần đính kèm 2853

No quote

No quote

Xin cảm ơn đã chia sẽ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác @Hoang Duch2 test hộ cháu cái vụ backup và restore bằng file licenseconfig xem có thành công không ạ ? Vì cháu nhớ cách này chỉ làm được với MB bản 2.xxx còn bản 3 hình như không dùng đc cách này nữa, cháu không chắc lắm nên nhờ bác test hộ. Thanks bác.
Sáng sớm nay Bác vào thấy cmt này của cháu rồi nhưng phải giải quyết cho xong bên cái topic VMWare rồi mới tới bên đây cháu à, Bác có làm thử rôi kết quả không thành công, nhưng vì Bác không có link cho bản premium trial nên không dám chắc chắn.

Trước tiên thì Bác chụp hình lưu key, sau đó chép file licenseconfig vào folder khác, chọn deactivate cho chắc ăn rồi mới uninstall:

2892

2893

2894

2895

2897

Restart máy, sau đó install bản mới.

2898

Nó ra như thế này đây cháu, nó không phải loại cho trial 14 ngày.

2899

Như vậy thì có chép cái file Json đó vào cũng không được,

Sau khi Bác chép vào đúng thư mục, Restart lại và mở ra vẫn như thế này cháu à.

2900

Tạm thời làm lại cách cũ để activate, khi nào cháu có đúng cái link premium, gửi Bác, Bác sẽ test lại nhé.

Ảnh dưới đây là điền lại key từ hình chụp trước đó, các bạn lưu ý phần đóng khung có 2 dấu check, nếu thiếu 1 trong 2 thì không activate được.

2901

Activate trở lại thành công:

2902

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Sáng sớm nay Bác vào thấy cmt này của cháu rồi nhưng phải giải quyết cho xong bên cái topic VMWare rồi mới tới bên đây cháu à, Bác có làm thử rôi kết quả không thành công, nhưng vì Bác không có link cho bản premium trial nên không dám chắc chắn.

Trước tiên thì Bác chụp hình lưu key, sau đó chép file licenseconfig vào folder khác, chọn deactivate cho chắc ăn rồi mới uninstall:

Xem phần đính kèm 2892

Xem phần đính kèm 2893

Xem phần đính kèm 2894

Xem phần đính kèm 2895

Xem phần đính kèm 2897

Restart máy, sau đó install bản mới.

Xem phần đính kèm 2898

Nó ra như thế này đây cháu, nó không phải loại cho trial 14 ngày.

Xem phần đính kèm 2899

Như vậy thì có chép cái file Json đó vào cũng không được,

Sau khi Bác chép vào đúng thư mục, Restart lại và mở ra vẫn như thế này cháu à.

Xem phần đính kèm 2900

Tạm thời làm lại cách cũ để activate, khi nào cháu có đúng cái link premium, gửi Bác, Bác sẽ test lại nhé.

Ảnh dưới đây là điền lại key từ hình chụp trước đó, các bạn lưu ý phần đóng khung có 2 dấu check, nếu thiếu 1 trong 2 thì không activate được.

Xem phần đính kèm 2901

Activate trở lại thành công:

Xem phần đính kèm 2902
Bác Đức ah, MBam chỉ có một bản duy nhất thôi bác ạ, cháu có tài khoản Mbam premium và cháu vừa thử download từ tài khoản premium thì link và dung lượng file cài đặt giống như bản trên trang chủ của Mbam thôi bác ạ.
2904

Như vậy đúng như cháu nghĩ lúc đầu cách Backup license bằng file licenseconfig như @r4Rocky đã nói không còn có tác dụng với Mbam 3 nữa rồi. Thanks bác nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác Đức ah, MBam chỉ có một bản duy nhất thôi bác ạ, cháu có tài khoản Mbam premium và cháu vừa thử download từ tài khoản premium thì link và dung lượng file cài đặt giống như bản trên trang chủ của Mbam thôi bác ạ.
Xem phần đính kèm 2904
Như vậy đúng như cháu nghĩ lúc đầu cách Backup license bằng file licenseconfig như @r4Rocky đã nói không còn có tác dụng với Mbam 3 nữa rồi. Thanks bác nhiều.

Đúng vậy đó cháu, nếu download từ trang chủ thì chỉ có một file duy nhất, còn khi mình đang ở Account cũ, chọn upgrade lên account mới, install xong thì nó ra giao diện có trial 14 ngày, còn cái file ở trên thì nó là account free. Bác nói vậy vì bạn kia hướng dẫn xoá hết cài lại rồi vào phần trial, làm sao mà có cái đó được, đây là lý do mà Bác để mấy cái hình clean từ registry cho bạn ấy thấy, coi như mình đã clean sạch, install lại thì cũng không có vụ trial.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.