Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days | Page 88 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Đảm bảo với bạn trong topic này còn không it key còn kích hoạt được.

Mình hide vài like không phải làm khó gì các bạn mà để ẩn key cho nó an toàn vì key cũng lấy từ nơi khác về
mình chợt nảy ra ý định là yêu cầu thành viên muốn nhận key phải xếp hàng ==> sau đó nhờ 1 bạn mod teamview.
Dĩ nhiên là có yêu cầu thành viên phải đạt đc cái gì cái chi ... để được nhận hỗ trợ!

chứ key mình để ý bài này bạn và thớt share rất nhiều nhưng cũng chẳng biết bằng 1 cách nào đó key thì active không đủ mà ai cũng cẳm thấy là không active được! ##

Trong khi thực tế key còn sót cũng quá nhiều!

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@ hoabattu1287
- Share teamview rất bất tiên về mặt thời gian.

- Topic này key rất nhiều nhưng thường kích hoạt xong thì họ không commnet còn ko kích hoạt được đa số là thành viên mời không xem được key. một số bạn đem key share facebook cá nhân. Nói chung cũng không sao key đã post thì ai dùng được thì dùng

ndnmt2

Gà con
Key Kaspersky Total Security 2019 - 330 ngày cho 5 thiết bị
Không có trích dẫn
Tuyệt quá bác ơi !!! Cảm ơn Ad rất rất nhiều <3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.