Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days | Page 51 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HeroNup

Búa Gỗ Đôi
Em gà chíp mới vào group muốn xem nội dung ẩn mà toàn thấy đòi 4 likes, 10likes mới được :eek::eek::eek: Mong các bác đi qua tiện tay cho em xin ít để đủ đk xem với cho đỡ tủi thân ạ ;););) Thanks các bác nhiều ạ

hoabattu1287

Rìu Chiến Bạc
Em gà chíp mới vào group muốn xem nội dung ẩn mà toàn thấy đòi 4 likes, 10likes mới được :eek::eek::eek: Mong các bác đi qua tiện tay cho em xin ít để đủ đk xem với cho đỡ tủi thân ạ ;););) Thanks các bác nhiều ạ
bạn chủ động inbox trực tiếp bạn share key mà xin nhé.
còn không thì chịu khó ra net tạo 40 cái acc cũng được.
p/s: mình đùa dòng số 2 thôi nhé

vinhkm6

Rìu Bạc
Đã eddit lại bài 1 like thôi nha
bác cân trôn sây cho hỏi cho 3 thiết bị trên một mạng, còn mang qua mạng khác vẫn active được?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Thấy key dạng Subscription , không biết khác nhau ntn với key dạng Licensing nhỉ @@
Dạng Subscription tự động gia hạn khí hết thời gian( tất nhiên là tài khoản mua trước đó phải còn tiền thanh toán). mấy key mình post xuất hiên lâu rồi và vừa nó tự gia hạn đến 2/2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.