Thiết kế & Đồ họa - Share key Bản Quyền bộ Adobe CS6 (toàn bộ sản phẩm của CS6). | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Share key Bản Quyền bộ Adobe CS6 (toàn bộ sản phẩm của CS6).

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Có bạn nào test lại thêm 1 lần giúp ko nhỉ. Có thể hiện tại key đã ko còn hoạt động. Còn bạn phía trên thì cuối cũng cũng quay ra quảng cáo cho thuốc của bạn ấy nên bạn ấy test thì độ tin tưởng ko cao. :))
Hahaha ... 100% Key là bị "Thu Hồi Bản Quyền" khi check Online nhé !
- Làm như cách của mình thì bạn vẫn có thể dùng như có bản quyền 100% mà không động vào bất cứ phần mềm tool khác ! Không lo 1 tí virus, sạch 100% - hiệu suất 100% từ nhà phát hành !
Hạn chế duy nhất: Không cập nhật ứng dụng là OK !

SenDalat9x

Rìu Sắt
- Làm như cách của mình thì bạn vẫn có thể dùng như có bản quyền 100% mà không động vào bất cứ phần mềm tool khác ! Không lo 1 tí virus, sạch 100% - hiệu suất 100% từ nhà phát hành !

Mình ko chơi với 100%. :)

Thuốc sạch 100% :)))))). Hỏi xíu chứ job bên ngoài của bạn có phải đa cấp ko? :)).

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Mình ko chơi với 100%. :)

Thuốc sạch 100% :)))))). Hỏi xíu chứ job bên ngoài của bạn có phải đa cấp ko? :)).
Hahahaha ... Chứng tỏ bạn:
1. Chưa đọc chi tiết comment #97 của mình!
2. Chưa bao giờ Active phần mềm của Adobe bằng Key được chia sẻ trên cộng đồng mạng.
3. Chưa bao giờ biết Active phần mềm Adobe mà không cần dùng "Thuốc".
=> Cái cách mình hướng dẫn trên là dùng Key 100% bản quyền của Adobe và không dùng 1 tí nào thuốc hay phần mềm thứ 3 can thiệp vào !
- Nói lý thì không nói , loay hoay lại đi công kích Cá nhân ! Bảo *** *** *** chắc lại tự ái ! ??????????

SenDalat9x

Rìu Sắt
?_? Cmt của mình có cái gì, cái đoạn nào là "công kích cá nhân vậy"? =)).

Cmt của t là ý kiến riêng của t. Ai nghe thì nghe, ko nghe thì thôi. Tự nhiên kêu công kích cá nhân? Xàm =)).

Nói chung là ko chơi với hội thuốc 100% sạch =)).

sonatim

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Hahahaha ... Chứng tỏ bạn:
1. Chưa đọc chi tiết comment #97 của mình!
2. Chưa bao giờ Active phần mềm của Adobe bằng Key được chia sẻ trên cộng đồng mạng.
3. Chưa bao giờ biết Active phần mềm Adobe mà không cần dùng "Thuốc".
=> Cái cách mình hướng dẫn trên là dùng Key 100% bản quyền của Adobe và không dùng 1 tí nào thuốc hay phần mềm thứ 3 can thiệp vào !
- Nói lý thì không nói , loay hoay lại đi công kích Cá nhân ! Bảo *** *** *** chắc lại tự ái ! ??????????
Ngày trc Adobe nó cũng cho license của PS CS2 ở ngay trang chủ của nó, cài xong nhập vào là xong mà

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link tải adobe audition với key với ạ.

Trước đã có 1 thành viên yêu cầu về phần mềm này, bên dưới là link download cho bạn:

Moneytalks

Búa Đá
Sao mình đã dùng key-gen, rồi block fire wall mà key vẫn bị revoke, như vậy việc blocking firewall không có nghĩa gì đúng không mọi người?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình đã dùng key-gen, rồi block fire wall mà key vẫn bị revoke, như vậy việc blocking firewall không có nghĩa gì đúng không mọi người?

CS6 bạn download link bên dưới:

Hướng dẫn cài đặt Photoshop CS 6

Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
Giải nén phần mềm vừa download
Ngắt kết nối internet
Chạy file setup chọn Try
Chọn phiên bản cần cài đặt rồi ấn Instal
Copy file Cr@ck “.dll” vào nơi vừa cài đặt phần mềm “C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS6 (64 Bit)” nếu xài win 64

Moneytalks

Búa Đá
Nghe tuyệt quá huhu. Bạn ở đâu hiện lên cho mình nhờ với huhu.

Moneytalks

Búa Đá
Mình thấy lạ là mọi người cứ bảo firewall không cho phần mềm kết nối internet, và đổi host etc. Nhưng cuối cùng Adobe vẫn biết kết nối đựơc để revoke cái key của mình. Thế thì có phải việc block firewall hay đổi hosts đều không có tác dụng đúng không nhỉ?