Thiết kế & Đồ họa - Share key Bản Quyền bộ Adobe CS6 (toàn bộ sản phẩm của CS6). | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Share key Bản Quyền bộ Adobe CS6 (toàn bộ sản phẩm của CS6).

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Các bạn có link key/ kr@ck Lightroom 2018 không cho mình xin với, mà sao trong bộ này không có key của software Lightroom vậy.

Lightroom CC 2018 bản repack ở bên dưới:
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cần tìm Ps, Ai, Ae, và Pre, CS6 có search trên mạng rồi mà toàn là bản không sạch nay quay lại tìm thì Adobe đã cho ra đi hết link.

Photoshop thì bạn có thể vào topic bên dưới:
Các phần mềm còn lại mình chưa test trên máy cá nhân, tuy nhiên nguồn ở trên mạng thì cơ bản cũng hoàn toàn ổn thôi bạn ạ, vì mình có đọc và lướt qua phản hồi các thành viên thì cơ bản là tốt, link tải thì full, chứa cả setup và thuốc bên trong. Mạng mình dùng 3G nên không thể thoải mái tải các phần mềm nặng về máy và test giùm cho bạn trước được, nên chắc là phải khắc phục tạm thôi bạn ạ. Nếu bạn lo lắng vấn đề sạch hay không sạch, bạn có thể sử dụng antivirus, các trang scan virus file online, hoặc cài test thử trên máy ảo bằng phần mềm VirtualBox hoặc VMWare Workstations.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Sử dụng key này vẫn cần đăng ký tài khoản Adobe đúng k bạn?
Mình cài xong mở ứng dụng yêu cầu đăng nhập.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Sử dụng key này vẫn cần đăng ký tài khoản Adobe đúng k bạn?
Mình cài xong mở ứng dụng yêu cầu đăng nhập.

Sau khi download về, bạn chạy file .exe để chương trình tự động giải nén và tiến hành cài đặt. Trong quá trình cài đặt, bạn điền key + đăng nhập vào tài khoản adobe của mình! Nếu chưa có tài khoản Adobe thì bạn nên đăng ký 1 tài khoản để có thể sử dụng vĩnh viễn các sản phẩm của bộ adobe cs6 này (nếu không có tài khoản chỉ có thể sử dụng được 15 ngày thôi).
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

maimai689

Gà con
mình cài nó không hiện key nhỉ, cài xong nó vào phần bắt đăng nhập, đăng ký tài khoản xong tải thử app dreamweaver thì được hạn dùng 7 ngày. tìm chỗ điền key mà không thấy {cry} các bác hướng dẫn eđược không ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hello,
Adobe đã xóa các liên kết tải xuống cho tất cả các phiên bản Adobe CS6. Có một giải pháp?

cảm ơn bạn

If you can't download all products version CS6 from Adobe's homepage, please take a look at my topic below. It can help you.
Greetings from Vietnam to China. Hope you will be happy when joining and having activities at our this forum. If you have any problems in using computer, please send/ask a question by posting a new post to forum. Everyone will help you by the fastest ways.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

MotBatMiBo

Gà con
Key của bản CS6 Design Standard và bản CS6 Master CollectionPhotoshop CS6 Extended chết thẳng cẳng rồi các bác ơi, thấy báo revoked. Làm ơn giúp em với.

Dang Vu

Búa Gỗ
Các bạn cho mình xin key của Photoshop CS6 Extended với ạ, các key trong bài không còn dùng được nữa.

If you can't download all products version CS6 from Adobe's homepage, please take a look at my topic below. It can help you.

Greetings from Vietnam to China. Hope you will be happy when joining and having activities at our this forum. If you have any problems in using computer, please send/ask a question by posting a new post to forum. Everyone will help you by the fastest ways.

@phj4nhpr09xx

Thank you for your answer, really appreciate.

But I am looking for the Master Collection Files. Do you know where I can find them ?