[Share Cookies]Netflix - Prime Video & All Streamming Services -- Cập nhật thường xuyên! | Page 68 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Share Cookies]Netflix - Prime Video & All Streamming Services -- Cập nhật thường xuyên!

Edward_Newgate

Búa Gỗ
vào nhiều cookie thấy xuất hiện profile Tiếng Việt suốt, chẳng hiểu xem chùa còn tạo riêng làm gì
mấy người ham đổi ngôn ngữ với tạo profile nên chủ tài khoản người ta kick ra hết.
mình kiếm được cái cookie bên con bot tele ngôn ngữ tây ban nha gì đấy, ko đổi profile ngôn ngữ gì dùng cả tháng nay vẫn ok
nói chung là sống lâu hay ko do ý thức của mỗi người thôi

thanhnam_xda

Búa Gỗ
93 Netflix Premium Cookies
Vui lòng không sử dụng cho Smart TV để tài nguyên sống lâu hơn!
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

91 Netflix Standard & Basic Cookies
Chào bác ah, mình có làm theo hướng dẫn, tuy nhiên nó cứ báo lỗi "The input is not in a valid format.", như này, nhờ bác hd giúp mình

Attachments

37.6 KB · Lượt xem: 20
    60.3 KB · Lượt xem: 19
    52.1 KB · Lượt xem: 20

tuan83

Gà con
mấy người ham đổi ngôn ngữ với tạo profile nên chủ tài khoản người ta kick ra hết.
mình kiếm được cái cookie bên con bot tele ngôn ngữ tây ban nha gì đấy, ko đổi profile ngôn ngữ gì dùng cả tháng nay vẫn ok
nói chung là sống lâu hay ko do ý thức của mỗi người thôi
Xem phần đính kèm 58508
cái này đúng, nhiều ông thấy vào được của người ta là tạo profile hoặc thay đổi ngôn ngữ về tiếng Việt như của mình luôn, chủ tk họ vào thấy khác họ đổi lại ngay, chả hiểu mấy ông đấy có óc ko nữa.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào bác ah, mình có làm theo hướng dẫn, tuy nhiên nó cứ báo lỗi "The input is not in a valid format.", như này, nhờ bác hd giúp mình
Trong phần bạn vừa copy là 250 cái bánh quy, bạn add vào 1 lượt thì làm sao không báo lỗi được!
Một dòng thôi nha!

LLAKS

Gà con
Xem phần đính kèm 33354
5 Cookies Premium 27/04/2022
Thành viên cần có 5 lượt like, 10 bài viết để xem được nội dung.
anh ơi có video không anh

thanhnam_xda

Búa Gỗ
thanks bác nhiều ah, mình add mấy cái toàn báo lỗi hoặc yêu cầu câp nhật. Bác có cookie mới không ah?
Trong phần bạn vừa copy là 250 cái bánh quy, bạn add vào 1 lượt thì làm sao không báo lỗi được!
Một dòng thôi nha!

mapdit006

Búa Đá Đôi
Dạo này ít người check giùm và show ra cookies nào còn sống thì đỡ hơn chút, mấy bạn ấy làm thì tiện mà nhiều người share lung tung làm chết còn nhanh hơn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
55 Netflix Standard & Basic Cookies

125 Netflix Premium Cookies
Vui lòng không sử dụng trên Smart TV để tài nguyên sống lâu hơn!