[Share Cookies]Netflix - Prime Video & All Streamming Services -- Cập nhật thường xuyên! | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Share Cookies]Netflix - Prime Video & All Streamming Services -- Cập nhật thường xuyên!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
ko có cách nào phát lên tv xem các bác nhỉ
Sao lại không, miễn nhà bạn có internet TV hỗ trợ chrome cast thì bạn dùng trình duyệt chromium là có thể cast mọi nội dung từ Chrome lên TV.
Đó là 1 cách chắc ai cũng nghĩ ra.
Cách thứ 2 ư, dễ thôi, mai trúng số 2 tỏi auto khai, còn giờ đánh chết không khai.

Sao lại không, miễn nhà bạn có internet TV hỗ trợ chrome cast thì bạn dùng trình duyệt chromium là có thể cast mọi nội dung từ Chrome lên TV.
Đó là 1 cách chắc ai cũng nghĩ ra.
Cách thứ 2 ư, dễ thôi, mai trúng số 2 tỏi auto khai, còn giờ đánh chết không khai.
Tìm được cookie nhưng sao vào báo lỗi M7701-1003
vui lòng truy cập chrome://settings/content/protectedcontent
có bác nào bị giống mình không nhỉ

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
cảm ơn bác, nhưng anh naroto đã thông tin phải dùng chromium mới chạy được cookie-editor nhỉ
Đúng rồi, phải là trình duyệt nhân chromium mới chạy được cookie-editor, có gì bạn xem lại version hoặc setting của trình duyệt của bạn xem có gì đặc biệt mà ảnh hưởng tới netflix không, hoặc là hệ điều hành của bạn là nhân linux thì cũng không thể dùng cookie-editor dù là trình duyệt chromium.
P/s: đúng như admin nói, trước hết là trình duyệt bạn dùng nên là chrome, edge, brave,...

Sửa lần cuối:

namnguyen29892

Búa Gỗ
181 Cookies Netflix Standard! FHD 1080 | Only 2 devices watch at the same time!
Đã check trước khi chia sẻ, acc free, lỗi thanh toán được loại bỏ.
Thành viên cần nhấn like để nhìn thấy nội dung.
Chú ý, mỗi cookie là 1 hàng, bắt đầu dấu [ và kết thúc bằng dấu ]
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
xài ntn vậy ạ, mình mới tạo tk và import cái code đầu tiên ạ

namnguyen29892

Búa Gỗ
181 Cookies Netflix Standard! FHD 1080 | Only 2 devices watch at the same time!
Đã check trước khi chia sẻ, acc free, lỗi thanh toán được loại bỏ.
Thành viên cần nhấn like để nhìn thấy nội dung.
Chú ý, mỗi cookie là 1 hàng, bắt đầu dấu [ và kết thúc bằng dấu ]
xài ntn vậy bạn

An 24

Gà con
có cách nào xem trên điện thoại đc không ạ? Em cảm ơn các cao nhân

namnguyen29892

Búa Gỗ
ai thương tình add zalo 03579.212.12 chỉ mình với sao mình tạo mới tk netflix (vì trước giờ chưa có) add cookie mà không có gì xảy ra hết, nó bắt phải đăng ký gói mới được ạ.

p/s: Mình làm được rồi nha cả nhà, phải đang ở trang netflix.com add cookie mới được nha.

Sửa lần cuối:

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
ai thương tình add zalo 03579.212.12 chỉ mình với sao mình tạo mới tk netflix (vì trước giờ chưa có) add cookie mà không có gì xảy ra hết, nó bắt phải đăng ký gói mới được ạ.

p/s: nó báo vậy là cookie không xài được ạ, ai có cookie nào xài được cho em xin với
Like post #1 rồi đọc kỹ hướng dẫn đi bạn ơi, để ý từng chi tiết, đừng đọc lướt.