Share Canva Edu cho thành viên Vnzoom | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share Canva Edu cho thành viên Vnzoom

TAnhz

Búa Gỗ Đôi
Giờ còn được ko bác chủ thớt ơi?
Mã:
https://www.canva.com/brand/join?token=zXuLU5IJ6w6sXgvENVsfKw&referrer=team-invite
nhanh k full bác ơi. với bác để lại email để chủ thớt add vào nhé bác ý add từ từ không lại bị lock ,link này em đi nhặt trên mạng về thôi nên nó full nhanh lắm

Sửa lần cuối:

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
nhanh k full bác ơi. với bác để lại email để chủ thớt add vào nhé bác ý add từ từ không lại bị lock ,link này em đi nhặt trên mạng về thôi nên nó full nhanh lắm
Mấy link này die nhanh lắm, tốt nhất là hạn chế dùng

TAnhz

Búa Gỗ Đôi
Mấy link này die nhanh lắm, tốt nhất là hạn chế
nên mới báo mấy bác để lại email để chủ thớt add ấy chứ cái này dùng tạm nó nhanh full lắm còn sống bao lâu thì không biết bác , em join 5 nhóm rồi . lắm lúc bí k có mà dùng ấy

TAnhz

Búa Gỗ Đôi
Rảnh nên reg tạm được 3 bác nào log rồi đổi email dùng tạm ạ