Thảo Luận - SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ | Page 32 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác mới vừa nghe xong câu chuyện ma này, câu chuyện lôi cuốn từ đầu tới cuối, đây là chuyện có thật, có luôn địa chỉ, bác gửi lên đây cháu nghe thử xem sao nhé:

[TẬP 341] Chuyện Ma Có Thật : NHÀ HÀNG CÓ QUỶ Ở QUẬN 1

Dạ cháu cảm ơn bác nhiều ạ, kênh này cháu cũng có vài lần coi nữa nè bác, cháu tính sau khi post tới tập cuối cùng của kênh cháu đang post và truyện ra không kịp vì họ post mỗi chiều có 1 tập thì cháu sẽ post tiếp thêm các kênh khác kèm theo vào đây luôn đó bác, cái nhà hàng gần quán cơm thuận kiều này cháu biết nè vì trước có mấy lần vô quán cơm thuận kiều này ăn rồi, quán bán cơm ngon lắm bác :)

Sửa lần cuối: