Thảo Luận - SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
@philongphongvan, bác chưa có thời gian xem hết Series tâm linh này nhưng có một số video bác thấy ở trên có tiêu đề về ẩm thực? Nó có liên quan tới tâm linh không cháu?
Dạ Bác cháu coi cũng thấy hay lắm đó Bác, mấy tập đầu Tuyền Mập & Hoàng Mèo này cũng kể về mấy chuyện tâm linh họ nghe kể, thấy của nhiều người kể lại, trong thế giới nghệ sĩ .v.v.. họ hay xen kẽ mấy cái vụ ăn uống vào cháu cũng không thích lằm, nhưng do post lên theo tiêu đề về series nên cháu post cho đủ từ tập đầu tiên cho đầy đủ bác ạ. Sau do Tân kể thì mới ít xen kẽ mấy cái vụ ăn uống này đó bác, Tân kể hay hơn mấy người này nhiều bác ạ, giờ đã hơn 500 tập rồi đó bác :)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
TẬP 49: MÓN ĂN QUÁ LẠ LÀM HOÀNG MÈO KHÔNG BIẾT DIỄN TẢ SAO