This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Sau tất cả lại trở về Win 10 các bác ạ

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Vấn đề chủ cũ cài bản Windows 10 thế nào?
Tại sao lại cho rằng dùng bản ghost lại ưu điểm hơn bản đang dùng? Và bạn có biết cài windows không (cài, kích hoạt, sao lưu, cài được đủ driver và softs). Nếu biết cài thì nên cài mới.

lanhchua123

Búa Gỗ
Biết cài chứ nhưng lười, thôi xài lại bản cũ họ đang dùng, Gỡ hết mấy soft ko cần thiết rồi dọn rác

thungbanh

Gà con
Mình cũng lên lên xuống xuống giờ an phận ở Win10 (bản mod của Ghost Spectre) cho máy chính; còn cái lap đi dạy, trình chiếu thì là w11 (cũng của GS luôn) cho đẹp, thể hiện tí up to date.

840014

Búa Gỗ
về 10 lựa chọn đúng nha! Mình thì vẫn trải nghiệm tiếp 11, máy mình cũng full AMD mà về 10 nó lag mới hay

StarryNights

Búa Gỗ Đôi
E caì win xp vào máy ảo xong cài google chrome mà không sao vào được mạng. Giờ dùng brower nào vào được mạng bác nhỉ?
Bác có thể sử dụng trình duyệt Mypal68 hoặc Supermium do những tình nguyện viên phát triển (2 đường dẫn tải trình duyệt trước đó có thể mở ngay trong trình duyệt Internet Explorer 6 ) á!

Tip nho nhỏ cho bác nếu dùng Mypal68: Bác vào trang "about:config", tìm "browser.tabs.remote.autostart" và đặt giá trị của nó thành FALSE.

Làm vậy sẽ khiến Mypal68 chỉ chạy trong một tiến trình duy nhất , giúp nó chạy ổn định hơn trên máy cài Windows XP (giảm khả năng bị dính lỗi màn hình xanh ).

đồng quan điểm, hôm qua mình ráp 1 cái pc để chạy mastercam, chỗ bán cài win 11, mình cài mastercam thuốc không được, win 11 nó không cho cái usb ảo chạy, chỗ driver nó báo cái usb ảo của thuốc bị lỗi thiết bị USB 39 (cổng và thiết bị USB không hoạt động), ra dấu tam giác vàng ở đấy, cực kỳ khó chịu, cài lại win 10 luôn

mhalex

Búa Gỗ Đôi
Có 1 ngày em cài lần lượt 3 bản win 11 )) cứ thấy game lag là cài lại bản khác. Cuối cùng chưa thể tìm được bản win 11 nào ưng ý cả
Win mới cài xong thì chưa ổn định được, bạn phải chạy tối thiểu trong vòng 2 4 ngày, update đầy đủ thì mới đánh giá hết được trải nghiệm chơi game