Revo Uninstaller Pro 4.5.0 + file Key active | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Revo Uninstaller Pro 4.5.0 + file Key active

chipsteps

Rìu Vàng
bạn check lại xem chứ mình thử cả w10 vs w11 đều có mà, bạn copy link registry đó paste vào thanh trên cùng của registry xem sao

Sau khi cài đặt xong phải chạy phần mềm. sau đó vào Regedit mới có bác ạ! nếu cài xong mà chưa chạy, vào luôn sẽ không thấy!
Xác nhận với bác là key vẫn dùng được cho bản 5 nhé! Chỉ việc đổi tên số 4 thành 5 là xong!

chipsteps

Rìu Vàng
Mình chạy 2 3 lần rồi đó chứ :)À được rồi bác ơi. Sau khi add key chạy vài lần nó hiện
lần sau bác chạy phần mềm lên! rồi bấm thêm vào phần About soi thông tin bản quyền, là đảm bảo chỉ 1 lần duy nhất! sau đó vào Regedit là thấy luôn!

luvis

Rìu Vàng Đôi
À quên, Mọi người cài bản 4 update tải bản ver 5 về vẫn active bình thường nhé :D

Sửa lần cuối:

pop88

Búa Gỗ
bác ơi con này chỉ update lên bản 4.x thôi đúng ko nhỉ? Em thử up lên 5.0.5 nhưng lại bị giới hạn 30 ngày rồi