Review đánh giá chia sẻ sau 30 ngày sử dụng sin hair | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Review đánh giá chia sẻ sau 30 ngày sử dụng sin hair

noctistuanchannel

Gà con
Tài khoản bị khóa
Dạo ngần đây mình thấy các bạn thường xuyên truyền tai nhau về lợi ích của dòng sin hair , mình là người đã từng sử dụng qua dòng sản phẩm này rồi nên mình sẽ có những đánh giá chân thật nhất về em nó các bạn hãy đọc hết bài viết này để biết thêm thông tin mà mình muốn gửi đến các bạn nhé !

Tình trạng mình gặp phải vào 1 tháng trước.​

Mình thường xuyên có thối quen nhuộm tóc vì màu yêu thích của mình là màu sáng các bạn cũng biết rồi đây nếu muốn nhuộm tóc với ram màu sáng thì phải tẩy tóc mỗi lần tẩy tóc xong là cứ như vứt đi da đầu ấy đau rát vô cùng. Nhưng vì sở thích nên mình của ráng tẩy và nhuộm, khoang 1 tháng trước tóc mình bắt đầu gẩy rụng do sử dụng thuốc nhuộm quá nhiều và mình có đi khám bác sĩ, bác sĩ cho mình biết mình bị bệnh nhiễm trùng nang lông , lúc đó ngứa rác đau khó chịu lại còn xuất hiện nhiều mụ li ti tiết dịch mùi rất kinh , bác sĩ yêu cầu mình không được nhuộm tóc nữa nếu mình tiếp tục nhuộm có thể dẫn đến tình trạng man tính,

Review dầu gội phủ bạc sin hair
Hình mình một tháng trước

Lúc đó mình không biết làm sao cả, bác sĩ có cho mình vài loại thuốc để thoa và uống nhầm cải thiện tình trạng bệnh của mình, bac sĩ khuyến mình nên sử dụng các loại dầu gội thiện nhiên tốt cho da đầu và tuyệt đối không được sử dụng thuốc nhuộm nữa.

Lý do mình biết đến dầu gội phủ bạc sin hair nhật bản​

Sau 15 ngày điều trị thi tình trạng bệnh nhiễm trùng nang lông đã bớt đi khẳng trong lúc đó mình cũng ít gội đầu hầu như là chỉ sử dụng dầu xả để làm sạch tóc, tình cờ mình nhớ lại lời bác sĩ yêu cầu mình sử dụng các loại dầu gội có tính từ thiên nhiên.

review dầu gội phủ bạc sin hair

Mình có lên google search thử " Dầu gội nhuộm tóc thiên nhiên không tác dụng phụ " tình cơ mình đọc được bài chia sẻ rất chi tiết về công dụng của sin hair mình cũng có gọi điện đến số hotlive của sin hair để hỏi thăm thử số hotlive đó nè " 0345359345" nhân viên tư vấn rất kỹ nhưng mình vẫn không tin là nó có thể nhuộm tóc của mình từ màu trắng ngã vàng sang màu đen bóng.

Nhưng rồi mình cũng quyết định mua về sử dụng thử xem thế nào nếu tốt có thể giúp mình đổi từ ram màu sáng ngã vàng chảy sén sang màu đen thì sao do mình không thể sử dụng thêm thuốc nhuộm trong 6 tháng, nếu mình nhuộm có thể bệnh sẽ tái phát lại.

Cảm giác lần đầu tiên sử dụng sin hair​

Lần đầu tiên mình cầm trên tay em sin hair này vào ngày 2/11/2020 mình còn nhớ như in ngày đó do sản phẩm này làm mình khá bất ngờ.

Bào bì thì cũng không có gì cầu kỳ giống như dầu gội bồ kết thông thường của thorakao, mình mờ nấp ra thử mùi hương khá dễ chịu, em này chất dầu không rích rất dễ hòa tan thành phần tự nhiên có khác minh thích luôn gây từ lần gội đầu tiên,

Review dầu gội phủ bạc shin hair nhật bản
Lần đầu tiên mình sử dụng sin hair

Các giác gội vào khá mát hình như có thành phân nhân sâm làm mát cả da đầu, mình có độc thành phần của em này thấy đến 8 loại tinh chất từ thiên nhiện trong đó có nhân sâm và hà thủ ô hai loại dược liệu rất quý và tốt cho tình trạng mái tóc của mình.

Điều mình bất ngờ hơn là nó giúp tóc mình từ màu bạch kim ngã vàng thành màu đen thật hoàn toàn đúng như những gì mà lời quảng cáo nói, không chỉ vậy mà nó còn bóng mượt như tóc chắc khỏe.

Đánh giá sau 1 tháng sử dụng sin hair​

Sau lần gội đầu tiên thì mỗi ngày mình tiếp tực sử dụng sin hair cho mái tóc đang bị bệnh nhiễm trùng nang lông của mình thì cũng không có gì thay đổi nhiều hình như sau mỗi lần gội tóc mình khỏe hơn tí và các da bị sẹo cũng mờ dẫn.

Nói về bền màu thì mình chưa có kết luận cựu thể mình thấy mỗi lần gội là tóc mình lại đen lại, mình nghỉ tiếp tục sử dụng thì cũng vậy thôi chứ màu đen rồi sử dụng nhiều thì thành màu đen gì chứ.

review dầu gội phủ bạc sin hair nhật ban
30 ngày sau khi mình sử dụng sin hair

MÌNH CHO ĐÁNH GIÁ NHƯ SAU​

ƯU ĐIỂM :​

• Em này gội khá tốt vừa giúp phục hồi tóc vừa tạo độ bóng cho tóc
  • Sử dụng được cho cả những người mắc bệnh viêm tóc như mình
  • Càng sử dụng tóc càng khỏe
  • Đặc biết nhất là giúp nhuộm tóc chỉ sau một lần gội

NHƯỢC ĐIỂM :​

• Giá thành hơi cao so với một số dầu gội có khả năng nhuôm tóc
  • Bao bì không đẹp mắt
Đó là những gì minh thấy được gọi là quyết điểm, chứ thật sự mình không thấy có quyết điểm gì luôn ! có thể là minh chưa tìm ra thôi.

Cách sử dụng sản phẩm như sau​

Mình thấy em này cũng giống như các loại dầu gội thông thường khác thôi nói hướng dẫn thì chắc làm rõ hơn cho các bạn hiểu thêm thôi, chứ sử dụng thì như những loại dầu gội thường ngày bạn sài thôi

Dưới đây là cách mình sử dụng em nó :

• Bước 1 : Các bạn làm ướt tóc hoặc để khô ( minh thấy làm ướt tóc dễ thực hiện hơn.
  • Bước 2 : cho gel dầu gôi vào tây tha điều lên tóc từ chân tóc đến ngọt tóc nha
  • Bước 3 : các bạn massage bình thường để như vậy 20 đến 30 phút cho mình để tinh chất thấm vào ấy.
  • Bước 4 : các bạn xả nước lại và lâu khô bằng khăn có thể để khô tự nhiên.
Mình lưu ý nhỏ cái :

• Các bạn nên đậy nắp bao quan thật tốt cho em nó đừng quên đóng nắp
  • Hãy để nơi khô ngáo chánh ánh nắng mặt trời và nơi có nhiệt độ ẩm cao

TÔNG KẾT BÀI CHIA SẺ CỦA MÌNH​

Mình cho sản phẩm này 4,5/5 vì không biết chê nó ở điểm nào nữa, mình rất mong bài chia sẻ này của mình giúp ích được cho các bạn đang mong muốn hiểu thêm về dòng sin hair này.

Các bạn có thể tham khảo thêm các bài viết lien quan đến chủ đề trên :