Hỏi/ Thắc mắc - Quạt đằng sau case antec nx300 không quay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Quạt đằng sau case antec nx300 không quay

Shiny

Rìu Sắt
Chào ae, tình hình quạt đằng sau case antec nx300 mình ko quay, hnay vệ sinh case pc xong mới để ý. Ae giúp mình xem nó bị lỗi gì mà quạt ko quay với. Main máy asrock b450m steel legend, nguồn fsp gold aurum 750w 80 gold plus. Mình kiểm tra các dây ko tuột dây nào, ko biết do dây hay do setting bios. Pin cmos mình hết lâu rồi, đồng hồ máy tính toàn sai giờ vs khởi động lâu, nay nhớ ra do pin cmos nó hết mới bị hiện tượng này, mình mới thay pin mới nên ko biết do cáp hay set bios quạt nó ko quay như vậy.

Shun87

Búa Đá
Vào bios reset về mặc định thử xem. Hoặc dùng chính cổng cắm đó cắm cái quạt khác coi có chạy ko?