Thảo Luận - Phim Hồng Kông, Trung Quốc, Hàn Quốc phụ đề, thuyết minh hoặc lồng tiếng link GG! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Phim Hồng Kông, Trung Quốc, Hàn Quốc phụ đề, thuyết minh hoặc lồng tiếng link GG!

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Chào các bạn! Mình có khá nhiều phim Hồng Kông, Trung Quốc, Hàn Quốc phụ đề; thuyết minh hoặc lồng tiếng. Bạn nào cần cho mình biết tên phim và Email, tối mình sẽ up lên GG cho các bạn. Khi tải về hoặc là xem offline ở PC, hoặc chép vào USB rồi gắn vào TV xem, ko còn sợ quảng cáo, tua dễ dàng theo ý muốn, hình ảnh cũng OK không thua xem ở Youtube... Chúc cả nhà có phim hay để xem.
Các phim này hầu như ở Youtube ko có hoặc chỉ có vài tập đầu...

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Các bạn nói tên phim và mail của mình mới up được. Up những phim các bạn cần, chứ úp lên các phim xem rồi thì công up của mình phí lắm..

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Mình kể ra 1 số phim nhé:

Cẩm Tâm Tựa Ngọc

Đấu La Đại Lục

Trăm Năm Hòa Hợp, Ước Định Một Lời

Hữu Phỉ

Sơn Hà Lệnh

BÁN YÊU TƯ ĐẰNG

Vật trong tay

GoodWeb

Búa Đá Đôi
PHONG THANH
Lien Hoa Lau
Truong Phong Do
TRUONG NGUYET TAN MINH
Truong Tuong Tu
Van Chi Vu
TRUONG PHONG DO
LIEN HOA LAU 2023
NHAT NIEM QUAN SON
TINH LAC NGUNG THANH DUONG
HO TAM 2023
TICH HOA CHI - Blossoms in Adversity (2024)
LAC DU NGUYEN - Wonderland of Love 2023
Giua Con Bao Tuyet
Truong Phong Pha Lang – Truy Phong Gia
NGOC COT DAO

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Hoan Hai Ky Quan Long Tieng

Ai La Hung Thu

Ban An Tu Dia Nguc LT

Bi Mat Noi Goc Toi LT

Cuc Trinh Tham Thieu Nien Dan Quoc

Dan Quoc Ky Tham T.Minh