Công cụ Internet - Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0 | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0

marlinh

Búa Đá
tools ngon, bạn có thể thêm 2 chức năng không?

1> convert hình ảnh sang webp, dung lượng nhỏ hẳn luôn
2> zip file lại và đổi tên thành cbz

tool này đánh giá 10 sao luôn.
có thể, nhưng mà giờ mình lười quá, mình đang cần sự donate từ các bạn đây

hpa105

Búa Gỗ Đôi
m hay đọc online luôn nên chưa rõ ae dùng pm này để down ảnh về làm chi vậy nhỉ? nhờ bác chủ thớt và các pro truyện giải đáp

marlinh

Búa Đá
m hay đọc online luôn nên chưa rõ ae dùng pm này để down ảnh về làm chi vậy nhỉ? nhờ bác chủ thớt và các pro truyện giải đáp
down về để đọc offline, hoặc lưu trữ sưu tầm, đóng thành những quyển ebook, copy cho máy đọc sách, hoặc máy tính bảng

hpa105

Búa Gỗ Đôi
down về để đọc offline, hoặc lưu trữ sưu tầm, đóng thành những quyển ebook, copy cho máy đọc sách, hoặc máy tính bảng
Ồ bây giờ mới để ý vụ này, đóng thành ebook cho vào máy đọc sách cũng hay

marlinh

Búa Đá
Ồ bây giờ mới để ý vụ này, đóng thành ebook cho vào máy đọc sách cũng hay
uh, như ở bên này
mình đã đóng theo từng tập, file PDF để copy vô ipad đọc. Dù sao đọc offline rất nhanh, mà không bị dính quảng cáo. Y như mình đang cầm 1 cuốn truyện để đọc vậy

hpa105

Búa Gỗ Đôi
uh, như ở bên này
mình đã đóng theo từng tập, file PDF để copy vô ipad đọc. Dù sao đọc offline rất nhanh, mà không bị dính quảng cáo. Y như mình đang cầm 1 cuốn truyện để đọc vậy
Hay quá bác ạ. Mà sao ko up lên đâu dễ down hơn ý. Fshare cứ phiền phức sao sao ý

aizu0211

Gà con
Cho mình hỏi là đang down truyện xong ngừng, lúc khác tải tiếp ( đã đóng app) thì không có cách nào để resume à, tại m thấy shift+click để chọn nhiều cx ko đc mà bây h tải lại từ đầu thì hơi tốn(mình dùng 4g)

marlinh

Búa Đá
Cho mình hỏi là đang down truyện xong ngừng, lúc khác tải tiếp ( đã đóng app) thì không có cách nào để resume à, tại m thấy shift+click để chọn nhiều cx ko đc mà bây h tải lại từ đầu thì hơi tốn(mình dùng 4g)
bạn coi đã down tới chap nào rồi, thì tiếp tục chọn các chap còn lại down thôi. mà sao lại shift click không được vậy, mình vẫn chọn nhiều chap bằng shift click đc mà

aizu0211

Gà con
mình muốn hỏi có cách nào để chọn download nhiều chap truyện cùng lúc(không phải tất cả) mà chọn được nhanh không tại mình phải click từng cái một lâu quá

marlinh

Búa Đá
mình muốn hỏi có cách nào để chọn download nhiều chap truyện cùng lúc(không phải tất cả) mà chọn được nhanh không tại mình phải click từng cái một lâu quá
Shift + Click đó bạn,
Bước 1 : chọn 1 dòng
Bước 2 : nhấp giữ shift
Bước 3 : cuộn tới chap mình cần down => click
Cái này y chang file explorer mà

aizu0211

Gà con
mình làm không đc nó chỉ chọn 2 cái chap đấy thôi ko chọn mấy chap ở giữa:(

mình làm không đc nó chỉ chọn 2 cái chap đấy thôi ko chọn mấy chap ở giữa:(
Nhân tiện thì mình cũng như bạn này, dù đè shift bấm chương đầu chương cuối thì phần mềm cũng chỉ chọn 2 chương đầu chương cuối thôi, những chương ở giữa không được chọn.

marlinh

Búa Đá
Nhân tiện thì mình cũng như bạn này, dù đè shift bấm chương đầu chương cuối thì phần mềm cũng chỉ chọn 2 chương đầu chương cuối thôi, những chương ở giữa không được chọn.
nhấp vào tên chap, xong rồi giữ shift, chứ đừng nhấp vào checkbox