Nhờ tư vấn - Phần mềm chỉnh sửa hình ảnh trên Mac OS free | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Phần mềm chỉnh sửa hình ảnh trên Mac OS free

ciaophong

Búa Gỗ
e đang có nhu cầu làm baner . trang trí font chữ lặt vặt
ngăt cái phần mềm bên ios hay đòi phí quá
ko biết ae biết soft nào trên macbook dễ dùng, để thiết kế baner , chỉnh sửa hình ảnh , ghép ảnh sơ dễ sử dụng
cho em xin nha
cảm ơn mấy ae
Trân Trọng!!!

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Có 2 vấn đề cần chia sẻ với bạn.
Thứ nhất: Bạn viết bài với mục đích là nhờ mọi người giúp mình, nhưng bạn có coi lại câu chữ, ngôn từ của mình chưa? Bạn chưa tự giúp mình được thì ai có thể giúp bạn đây? Bạn hãy edit lại bài của mình trong vòng 3 ngày nhé.
Thứ hai: Đi vào câu hỏi của bạn.
Bạn xài Macbook nào? Phiên bản Mac OS là bao nhiêu? Phần mềm chỉnh ảnh free thì không có mấy cái chức năng như thiết kế đâu bạn, chỉnh màu hay thêm text thì nhiều...

ciaophong

Búa Gỗ
Có 2 vấn đề cần chia sẻ với bạn.
Thứ nhất: Bạn viết bài với mục đích là nhờ mọi người giúp mình, nhưng bạn có coi lại câu chữ, ngôn từ của mình chưa? Bạn chưa tự giúp mình được thì ai có thể giúp bạn đây? Bạn hãy edit lại bài của mình trong vòng 3 ngày nhé.
Thứ hai: Đi vào câu hỏi của bạn.
Bạn xài Macbook nào? Phiên bản Mac OS là bao nhiêu? Phần mềm chỉnh ảnh free thì không có mấy cái chức năng như thiết kế đâu bạn, chỉnh màu hay thêm text thì nhiều...
thanks mod góp ý. lần sau e sẽ thay đổi ạ

ciaophong

Búa Gỗ
e xài mac 10.11.6
máy phiên bản thấp quá vì e xài 2009. nên ko rõ có phần mềm nào có thể sử dụng được ko
e tìm hiểu thì đúng là soft free ko có những chức năng thiết kế :(

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
e xài mac 10.11.6
máy phiên bản thấp quá vì e xài 2009. nên ko rõ có phần mềm nào có thể sử dụng được ko
e tìm hiểu thì đúng là soft free ko có những chức năng thiết kế :(
Vậy thì chịu khó xài các phần mềm của Adobe thôi bạn :( Máy bạn chắc xài bản CS6 là ổn.