This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Office Tab Enterprise 11.0 & 13.10 & 14.10 Full/Repack - Thêm tab cho ứng dụng Microsoft Office!

dhdang73

Gà con
ok

DanteNvC

Gà con
Phần mềm này hay quá, dùng office quá thuận tiện.
Cảm ơn bác chủ topic nhé.

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
bản 14 chạy ổn đinh với 2016 trở về trước, 2019 hay bị lỗi vặt lắm, mình sài cái này từ thời nó còn là 12., bạn nào sài office 2019 thì hên xui lắm.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Mình đang dùng bản 14.10 dùng thử 30 ngày thấy office chậm rõ rệt

quangtb07

Gà con
cái này có lâu rồi mà giờ mình mới biết, quá tiện dụng luôn. Mình mới dùng thử bản 14 hi vọng ok!

Hay quá ạ

spectressf

Gà con
Tks B

hansbt

Rìu Sắt
E cài cả mấy version này, không ver nào chạy được trên windows 11, bật word, excel lên đều bị bắt nhập key dù trên app thì báo đã kích hoạt.
Có bác nào biết cách fix lỗi này không, hướng dẫn e với.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Windows 11 có thể 1 số phần mềm nó chưa tương thích. Cái khó bây giờ là ít ai dùng Windows 11 nên chưa thể test được cho bạn Mình nghĩ khi nào Windows 11 phổ biến hơn và nhiều bản vá hơn lúc đó cài vào để dùng sẽ tốt hơn, Windows 10 dù gì hiện nay cũng đã ổn định cho nên không nên phá bỏ sự ổn định này để tiên phong mạo hiểm cái mới

chungtom

Búa Gỗ
Kinh nghiệm của cá nhân mình: nếu bạn đã cài ver cao nhất mà kích hoạt không thành công thì cài xuống ver thấp hơn đều báo không kích hoạt được. mình trước đã thử dùng các phần mềm unstall sạch sẽ mà vẫn không hết được. Cuối cùng chỉ có cài lại win và cài lại bản mình đã chia sẻ ở trên và cũng không test các ver khác nữa vì quá ổn định r (Đấy là trên Win 10 còn Win 11 thì mình không chắc chắn là do nguyên nhân như trên hay do chưa tương thích. Bạn có thể test và cho mọi người biết)