Chia sẻ - Office(R)Tool v.12.00 [D] | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office(R)Tool v.12.00 [D]

fantasista9

Gà con

Office(R)Tool là công cụ cài đặt và kích hoạt Office 2016 – Office 2019 và Office 2021. Office(R)Tool là tập lệnh CMD và Powershell hỗ trợ tải và cài đặt Microsoft Office các phiên bản 2016 – 2019 và 2021, đồng thời hỗ trợ kích hoạt Office.

Features
• Scrub Office
• Reset — Repair Office
• Start Kms Activation
• Show Current Activation Status
• Convert Retail License To Volume License
• Install Office From Online Install Package
• Create Office Online Web-installer Package Setup File
• Create Office Online Web-installer Language Pack Setup File
• Download Office Offline Install Image
• Download Office Offline Install Package
• Install Office From Offline Install Package-image
• Create Iso Image From Offline Install Package-image
• Check For New Version
• Download Latest Release
• Enable Visual Ui[with Ltsc Logo] • Enable Visual Ui[with 365 Logo] • Disable Acquisition And Sending Of Telemetry Data
• Change Office Update-path (switch Distribution Channel)

What’s New
Changes (2022/August/27):
Code:
~ Update Get PID Script

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
tks đã share

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bạn, vừa active lại được office 2016 trên Win11 sáng nay, bữa giờ dùng đủ mọi cách vẫn không cái nào qua mặt đươc Win11 22H2

Office(R)Tool là công cụ cài đặt và kích hoạt Office 2016 – Office 2019 và Office 2021. Office(R)Tool là tập lệnh CMD và Powershell hỗ trợ tải và cài đặt Microsoft Office các phiên bản 2016 – 2019 và 2021, đồng thời hỗ trợ kích hoạt Office.

Features:
• User-friendly interface
• Up-to-date activation
files• Automatic creation of a package information file
• Arch and Lang
automatic detection system• Visual update for current channels and LTSC
channels• Support for multilingual/architectural ISO
disc• Support for online/offline installation, includes ISO
creation• Support for installation from ISO/ Offline
folder • Support for activation and conversion of Office products, including 365 and Home
• Support for downloading offline image/offline package/online
settings• Special thanks to abbodi1406 for inc script tips. Main VBS file and activation script/OS activation

What New:
Changes (2022/Dec/06):
Code:
~ Change Terminal_registry_check to Terminal_handle_check.
~ instead just doing registry check,
Check for any svchost process, with WT.exe sub process,
And look for the cmd(PID) handle.
~ update hex convert function,
Replaced with !=exitcode! value check.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn bạn, vừa active lại được office 2016 trên Win11 sáng nay, bữa giờ dùng đủ mọi cách vẫn không cái nào qua mặt đươc Win11 22H2
việc active office ko liên quan gì đến W11 22H2 bạn nhé, tool script có rất nhiều. đây chỉ là 1 trong những tool active bằng script mà thôi!

nvtoan

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn chủ thớt. Tool chạy ngon lành. Vừa đúng lúc hôm nay bộ Office của mình vừa mới giở chứng đòi active dù đã tắt update.
thank you

lightingbolt

Búa Đá Đôi
việc active office ko liên quan gì đến W11 22H2 bạn nhé, tool script có rất nhiều. đây chỉ là 1 trong những tool active bằng script mà thôi!
thực tế mình dùng rất nhiều tool, vẫn hoạt động tốt trên Win 10 và Win 11 bản đầu, nhưng sau khi up lên Win 11 22H2 thì không tool nào hiệu quả dù vẫn chạy được, báo thành công nhưng mở office lên thì vẫn báo lỗi bản quyền

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
thực tế mình dùng rất nhiều tool, vẫn hoạt động tốt trên Win 10 và Win 11 bản đầu, nhưng sau khi up lên Win 11 22H2 thì không tool nào hiệu quả dù vẫn chạy được, báo thành công nhưng mở office lên thì vẫn báo lỗi bản quyền
Của mình là
W11 22H2.22621.963 mới nhất
Office 2021 v2210 mới nhất
Vẫn active bình thường bạn nhé.
Của bạn ko kích hoạt được thì có thể do 1 nguyên nhân nào đó.
Bạn thử cài mới lại xem sao!
W11.22H2 with Office 2021.png

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Của mình là
W11 22H2.22621.963 mới nhất
Office 2021 v2210 mới nhất
Vẫn active bình thường bạn nhé.
Của bạn ko kích hoạt được thì có thể do 1 nguyên nhân nào đó.
Bạn thử cài mới lại xem sao!
Xem phần đính kèm 41162
Active bằng cmd của chủ thớt được rồi bạn à, bài trên chỉ là nói về các app active cũ của mình nó không chạy trên Win 11 22H2 thôi

Thunderstorms

Búa Gỗ
Mấy cái file mà có đuôi .cmd sao mình chạy quyền run as admin không được vậy mấy bạn ?