Microsoft Office - Office 365 A1 Plus | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Office 365 A1 Plus

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vtnhan98

Búa Đá
Nhân cái vụ tui đã lâu không còn sử dụng account trên diễn đàn kể từ sự kiện sập ... từ hồi xưa xưa, kết quả là bị đưa vào thành phần reg nick mới và không xin được tài khoản office 365 A1 Plus mặc dù post không có yêu cầu gì tối thiểu. Cũng vì vậy mà tui lại lò mò, lọ mọ, hì hục {matrix}.
Nói chung là cũng có chút thành quả với cái đuôi mèo @stu.mao.office.gy mà bấy lâu nay giống như bửu bối thần kỳ của mấy anh cao thủ, cũng là chia sẻ từ một người mà tui công khai ở đây luôn là mem Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam. Tìm hiểu kỹ thì tui thấy nhiều người nhờ vào cái bửu bối này để tạo tài khoản có cái cần câu cơm, tui thì chả kiếm cơm cháo gì ở đây nên sẽ nhận làm giúp cho mọi người, cụ tỉ là tui sẽ tạo 1.000 cái cho các bạn đăng ký - điều kiện là thành viên mới có post trong group từ 2 comment trở lên. Vậy đi cho nó vui vẻ và có chút điều kiện zị thôi {beauty}.
Đi vào vần đề thôi để lại thành cải lương, mời các bạn theo số thứ tự giùm tui cho tới 1.000 mem nha {lol}

1. Xem phần đính kèm 9568
Bản A1 này chỉ dùng online trên web, mình thấy có bản A3 thì dùng offline lẫn online được, bác có tạo tk dc cho bản a3 này không

vtnhan98

Búa Đá
Nhân cái vụ tui đã lâu không còn sử dụng account trên diễn đàn kể từ sự kiện sập ... từ hồi xưa xưa, kết quả là bị đưa vào thành phần reg nick mới và không xin được tài khoản office 365 A1 Plus mặc dù post không có yêu cầu gì tối thiểu. Cũng vì vậy mà tui lại lò mò, lọ mọ, hì hục {matrix}.
Nói chung là cũng có chút thành quả với cái đuôi mèo @stu.mao.office.gy mà bấy lâu nay giống như bửu bối thần kỳ của mấy anh cao thủ, cũng là chia sẻ từ một người mà tui công khai ở đây luôn là mem Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam. Tìm hiểu kỹ thì tui thấy nhiều người nhờ vào cái bửu bối này để tạo tài khoản có cái cần câu cơm, tui thì chả kiếm cơm cháo gì ở đây nên sẽ nhận làm giúp cho mọi người, cụ tỉ là tui sẽ tạo 1.000 cái cho các bạn đăng ký - điều kiện là thành viên mới có post trong group từ 2 comment trở lên. Vậy đi cho nó vui vẻ và có chút điều kiện zị thôi {beauty}.
Đi vào vần đề thôi để lại thành cải lương, mời các bạn theo số thứ tự giùm tui cho tới 1.000 mem nha {lol}

Bác cho em hỏi, em cx đăng kí tài khoản A1 plus theo cách của bác Nguyễn Anh Kiệt, em đã kiểm trên tk là đã lên gói a1 plus rồi nhưng ko hiểu sao onedrive của em nó không được 5TB mà chỉ được có 1GB

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
STT: 32
Ten: EmCam2020
nhờ bác Reg hộ 1 acc nhé.
Với lại cho mình hỏi acc này có down đc office 365 về cài thêm offline không bác. Cảm ơn bác nhiều !!
Của Bac đây.
32. [email protected] - ib lấy pass, còn cài thêm offline thì Bac đăng ký gói A1 Plus - chi tiết xem thêm post của mình ở trang 1. Thân

Attachments

66.6 KB · Lượt xem: 9

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
Bác cho em hỏi, em cx đăng kí tài khoản A1 plus theo cách của bác Nguyễn Anh Kiệt, em đã kiểm trên tk là đã lên gói a1 plus rồi nhưng ko hiểu sao onedrive của em nó không được 5TB mà chỉ được có 1GB
Xem phần đính kèm 12303
Bạn tạo folder trong group của Mao thì mới có dữ liệu gói TB trở lên, nó là kho dữ liệu dùng chung cho nhiều user edu nên cẩn thận trong việc đưa đồ của mình lên đấy. Vào một ngày đẹp trời nó có thể không cánh mà bay, nguy cơ cao vì hàng tặng free mà - thân :D

vtnhan98

Búa Đá
Bạn tạo folder trong group của Mao thì mới có dữ liệu gói TB trở lên, nó là kho dữ liệu dùng chung cho nhiều user edu nên cẩn thận trong việc đưa đồ của mình lên đấy. Vào một ngày đẹp trời nó có thể không cánh mà bay, nguy cơ cao vì hàng tặng free mà - thân :D
cụ thể là làm sao để tạo folder trong group của mao vậy bác, mình không biết cách làm thế nào

ponyta

Gà con

xin bác cho 1 acc cài offline nếu có thể ạ
cảm ơn sâu sắc :D

mrloser

Gà con

Cảm ơn bạn nhiều, cho mình xin một tài khoản.
Nếu được cho mình xin name là: nthdocomo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.