Microsoft Office - Office 365 A1 Plus | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Office 365 A1 Plus

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
Nhân cái vụ tui đã lâu không còn sử dụng account trên diễn đàn kể từ sự kiện sập ... từ hồi xưa xưa, kết quả là bị đưa vào thành phần reg nick mới và không xin được tài khoản office 365 A1 Plus mặc dù post không có yêu cầu gì tối thiểu. Cũng vì vậy mà tui lại lò mò, lọ mọ, hì hục {matrix}.
Nói chung là cũng có chút thành quả với cái đuôi mèo @stu.mao.office.gy mà bấy lâu nay giống như bửu bối thần kỳ của mấy anh cao thủ, cũng là chia sẻ từ một người mà tui công khai ở đây luôn là mem Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam. Tìm hiểu kỹ thì tui thấy nhiều người nhờ vào cái bửu bối này để tạo tài khoản có cái cần câu cơm, tui thì chả kiếm cơm cháo gì ở đây nên sẽ nhận làm giúp cho mọi người, cụ tỉ là tui sẽ tạo 1.000 cái cho các bạn đăng ký - điều kiện là thành viên mới có post trong group từ 2 comment trở lên. Vậy đi cho nó vui vẻ và có chút điều kiện zị thôi {beauty}.
Đi vào vần đề thôi để lại thành cải lương, mời các bạn theo số thứ tự giùm tui cho tới 1.000 mem nha {lol}

1.

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
Mình làm theo cách thường nên chỉ có con A1 !
Bạn chia sẻ cho mình thử A1 Plus có gì xịn xò hơn không nhé !
Thanks !
{EMO_080}

Tạo ban đầu đều là A1 hết đó Bac, nếu muốn A1 Plus thì từ tài khoản mà Bac đã xác thực bằng điện thoại làm thêm vài bước nữa. Đầu tiên click vào https://account.activedirectory.windowsazure.com/r/#/groups, sau đó tham gia vào 2 nhóm là Office 365 và Nruan.com, sau đó nó bảo gì thì làm tiếp. Cuối cùng đăng xuất hết các cửa sổ và Truy cập portal.office.com login lại và truy cập https://portal.office.com/account/#subscriptions nếu thấy có giấy phép A1 Plus là ote.

meebo

Rìu Vàng Đôi
mình có đọc qua bài viết này ở trang của Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam cách đây không lâu và tạo thử 1 account. nói chung là có nó thì mình có office 365 xịn sò còn hơn office 2019 proplus, còn có thêm OneDrive siêu bự. Test thấy office xài ngon lành.

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
mình có đọc qua bài viết này ở trang của Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam cách đây không lâu và tạo thử 1 account. nói chung là có nó thì mình có office 365 xịn sò còn hơn office 2019 proplus, còn có thêm OneDrive siêu bự. Test thấy office xài ngon lành.
Nói chung là có cứ xài, đa số tài khoản edu đó không nên add file quan trọng lên Onedrive vì nó dễ bị lộ và có thể bị die lúc nào mình không biết. Lên mạng mà mấy anh chàng bán office 365 loại đưa tài khoản thì đa phần giống nhau hết và mấy ảnh biết nên không anh nào bảo hành Onedrive hết, toàn cam kết bảo hành tài khoản bằng cách die cái này thì cung cấp cái khác là biết rồi {brick}

lequang99

Gà con
ái chà chà

vietnb1974

Búa Đá
Nhân cái vụ tui đã lâu không còn sử dụng account trên diễn đàn kể từ sự kiện sập ... từ hồi xưa xưa, kết quả là bị đưa vào thành phần reg nick mới và không xin được tài khoản office 365 A1 Plus mặc dù post không có yêu cầu gì tối thiểu. Cũng vì vậy mà tui lại lò mò, lọ mọ, hì hục {matrix}.
Nói chung là cũng có chút thành quả với cái đuôi mèo @stu.mao.office.gy mà bấy lâu nay giống như bửu bối thần kỳ của mấy anh cao thủ, cũng là chia sẻ từ một người mà tui công khai ở đây luôn là mem Nguyễn Anh Kiệt - Admin Linux Team Viet Nam. Tìm hiểu kỹ thì tui thấy nhiều người nhờ vào cái bửu bối này để tạo tài khoản có cái cần câu cơm, tui thì chả kiếm cơm cháo gì ở đây nên sẽ nhận làm giúp cho mọi người, cụ tỉ là tui sẽ tạo 1.000 cái cho các bạn đăng ký - điều kiện là thành viên mới có post trong group từ 2 comment trở lên. Vậy đi cho nó vui vẻ và có chút điều kiện zị thôi {beauty}.
Đi vào vần đề thôi để lại thành cải lương, mời các bạn theo số thứ tự giùm tui cho tới 1.000 mem nha {lol}

1. Xem phần đính kèm 9568
cho mình xin một tài khoản thanks bạn

songtinhsi

Búa Gỗ Đôi
3 Bac í em mới tạo ib em để lấy pass nhé. Sau đó đọc tiếp post số #5 để lấy A1 plus và tài khoản Onedrive.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.