Norton Security Premium 10 PC 90 days + Norton Security Deluxe 5 PC 90 days + Norton 360 90days | Page 49 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Norton Security Premium 10 PC 90 days + Norton Security Deluxe 5 PC 90 days + Norton 360 90days

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Key này thực sự kích hoạt được không? Nghe @andyou123 nói đó là key giả không kích hoạt được đấy
Theo bạn thế nào là key giả? Hãy đọc các bình luận của những người đã add được key thành công tại topic này ngay phía trên bạn nhé. Một key chỉ có một số lượt nhất định và đăng trên rất nhiều diễn đàn trên thế giới, nếu bạn add chậm thì key sẽ hết lượt vì người khác kích hoạt mất rồi (ngay cả topic đăng key Win và Office cũng thế, bạn đã bao nhiêu lần canh key Office 2021 thì bạn quá hiểu đúng ko nào)

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Theo bạn thế nào là key giả? Hãy đọc các bình luận của những người đã add được key thành công tại topic này ngay phía trên bạn nhé. Một key chỉ có một số lượt nhất định và đăng trên rất nhiều diễn đàn trên thế giới, nếu bạn add chậm thì key sẽ hết lượt vì người khác kích hoạt mất rồi (ngay cả topic đăng key Win và Office cũng thế, bạn đã bao nhiêu lần canh key Office 2021 thì bạn quá hiểu đúng ko nào)
Đúng là comment trước đấy thành công thật, nhưng bạn xem lời tố cáo lên mod của bạn này ở đây nhé

andyou123

Búa Gỗ
BẠn nghĩ sao nếu bạn đăng key Win, key Office. Sau đó có bạn add key chậm, key hết lượt, vì không kích hoạt được key và họ tố bạn là đăng key giả
Ngày nào b cũng đăng rất nhiều key, bài mới đăng tức thì chưa có a like cũng ko add đc, và không một ai trong topic này nói là add đc key của bạn. Mình lướt cái topic này mấy trăm key của b ko có key nào ai xác nhận đc. Xong người nào cũng nghĩ là hết lượt. Thua...
Vào topic này để xem nha cả nhà:

Sửa lần cuối:

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Ngày nào b cũng đăng rất nhiều key, bài mới đăng tức thì chưa có a like cũng ko add đc, và không một ai trong topic này nói là add đc key của bạn. Mình lướt cái topic này mấy trăm key của b ko có key nào ai xác nhận đc. Xong người nào cũng nghĩ là hết lượt. Thua...
Vào topic này để xem nha cả nhà:
Vì có bạn tố mình tạo nick mới gần đây để bình luận là đã add được key nên mình trích lại bình luận của các bạn đã tham gia diễn đàn từ lâu. Thành thật xin lỗi nếu đã các trích dẫn trên làm phiền tới các bạn. Trân trọng!

Sửa lần cuối: