Norton Premium for 90 days -Norton Internet Security 90 days-Norton 360 for 90 days | Page 232 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Norton Premium for 90 days -Norton Internet Security 90 days-Norton 360 for 90 days

Song Ngoc

Rìu Bạc
A/C/E nào có link tải Norton Premium +Deluxe mới nhất cho mình xin và cảm ơn các bạn.
P/s : Thôi khỏi làm phiền A/C/E trong 4rum nữa.Mình có rồi.

Sửa lần cuối:

Song Ngoc

Rìu Bạc
Down ở đâu vậy bạn ơi, cho xin với. {adore}
Bạn đến chỗ bác haibmh@ cảm ơn hoặc like sẽ thấy link download.Tuy nhiên các link đó phiên bản cũ lắm rồi.Muốn có Version mới nhất mình phải thường xuyên check trong About của Version đã cài đặt xem coi đó là phiên bản số mấy.Ta tuần tự thay vào rồi sẽ download được thôi. Nhớ cho là Norton tầm 1 tháng đến 2 tháng sẽ có phiên bản mới.Tôi ví dụ:
Phiến bản các link của bác haibmh@:
Còn tôi,tôi sửa lại sau khi đã check phiên bản mới.Ví dụ Premium: xem tiếp bên dưới nhé.Khuya quá bấm phím nó nhảy bậy làm biếng sửa chứ mình chẳng phải câu Like nha

Sửa lần cuối:

Song Ngoc

Rìu Bạc
Các bạn cứ xem link của bác haibmh@ và link của mình rồi so sánh thật kỹ.Tìm phiên bản cần download (Premium,Security,Deluxe,Internet..vv..)rồi chú ý mấy con số ở trong link của mình đem sửa trong link của bác haibmh@lưu lại để tiếp tục sửa cập nhật sau này nha.
Cảm ơn các bạn đã theo dõi.Mình đi lảm công việc sáng sớm đây.Hẹn gặp lại.Chúc vui.

Sửa lần cuối: