Công cụ Internet - NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới! | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới!

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Account có hạn sử dụng đến 19/08/2020 (kiếm được ngày 27/02/2019)
No quote
Các bạn đừng hỏi vì sao mình đặt nhiều like như vậy mới xem được nội dung ẩn. Bởi lẽ mình muốn biết chắc là có phải account đã share ở đây bị đổi pass hay không? Rồi sau đó cân nhắc có nên tiếp tục share nữa hay dừng lại.
Để cho minh bạch: mình sẽ hiện pass ở đây để xem account này có tiếp tục bị đổi pass tính từ ngày 27/02/2019 hay không? Pass: hard0kra
Nếu sau 1 vài ngày mà không có dấu hiệu đổi pass thì mình sẽ hạ số like xuống để cho mọi người cùng xem.​
tat ca deu khong su sung dc

ngohung0004

Búa Đá
Account có hạn sử dụng đến 19/08/2020 (kiếm được ngày 27/02/2019)
No quote
Các bạn đừng hỏi vì sao mình đặt nhiều like như vậy mới xem được nội dung ẩn. Bởi lẽ mình muốn biết chắc là có phải account đã share ở đây bị đổi pass hay không? Rồi sau đó cân nhắc có nên tiếp tục share nữa hay dừng lại.
Để cho minh bạch: mình sẽ hiện pass ở đây để xem account này có tiếp tục bị đổi pass tính từ ngày 27/02/2019 hay không? Pass: hard0kra
Nếu sau 1 vài ngày mà không có dấu hiệu đổi pass thì mình sẽ hạ số like xuống để cho mọi người cùng xem.​
thks nhieu

laitathieu

Búa Gỗ
Account có hạn sử dụng đến 10/04/2021
No quote
Đừng đổi password!
mình muốn kia key, bạn có ban ko

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Account có hạn sử dụng đến 10/04/2021
No quote
Đừng đổi password!
thanks, không phải spam đâu ad đừng band, như account này mình thử login vào thì toàn báo Incorrect login date , nói sạo làm chi, tại ko biết cách up hình lên cho ad coi làm chứng, đã inbox ad nhưng ko trả lời.

Sửa lần cuối:

playboy930

Let's share to be more!!!
thanks, không phải spam đâu ad đừng band, như account này mình thử login vào thì toàn báo Incorrect login date , nói sạo làm chi, tại ko biết cách up hình lên cho ad coi làm chứng, đã inbox ad nhưng ko trả lời.
Mình không thấy inbox của bạn.​
Và mình cũng nhắc luôn là khi xem được account, ở mục password thì "copy phần ký tự là các chữ cái, chữ số và ký tự đặc biệt" chứ đừng copy cả ký tự đầu tiên là dấu cách phía sau dấu "2 chấm".
Ví dụ: Pass: xxx thì copy xxx chứ đừng copy cả ký tự trống phía trước xxx

Còn lỗi của bạn có thể là do phiên bản bạn tải về quá cũ, mọi người ai cũng đăng nhập thành công mà chỉ có bạn là có lỗi "ngày đăng nhập không chính xác" này. Vì vậy bạn có thể gỡ bản đó ra rồi tải bản mới nhất về thử xem.

Sửa lần cuối:

canhlop9

Búa Gỗ
Account có hạn sử dụng đến 05/02/2022 (Pass: Zocker71)
No quote
Hạ like dự kiến về mặc định vào 28/03/2019
Ngoài ra, các bạn có thể dùng 3 account đã hạ với số like mặc định bên trên (trừ những account đã được đánh dấu "die" ở đầu bài viết).
Còn với những ai đã đủ số like thì cứ tự nhiên dùng nhưng đừng quên là "không change pass" nhé.
Xin cảm ơn!!!
Cảm ơn bạn nhiều :)