Công cụ Internet - NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới!

playboy930

Let's share to be more!!!
Account có hạn sử dụng đến 19/08/2020 (kiếm được ngày 27/02/2019)
No quote
Các bạn đừng hỏi vì sao mình đặt nhiều like như vậy mới xem được nội dung ẩn. Bởi lẽ mình muốn biết chắc là có phải account đã share ở đây bị đổi pass hay không? Rồi sau đó cân nhắc có nên tiếp tục share nữa hay dừng lại.
Để cho minh bạch: mình sẽ hiện pass ở đây để xem account này có tiếp tục bị đổi pass tính từ ngày 27/02/2019 hay không? Pass: hard0kra
Nếu sau 1 vài ngày mà không có dấu hiệu đổi pass thì mình sẽ hạ số like xuống để cho mọi người cùng xem.​
Hiện account luôn nè. Theo mặc định nha. {bye}

Sửa lần cuối:

playboy930

NordVPN Premium Free 7 days
Tuy hạn dùng ngắn nhưng chắc chắn pas mình có thể quản lý và có thể đăng ký tiếp khi hết hạn
No quote

Demo 1 acc

No quote
Cảm ơn bác đã chia sẻ cho mọi người. Ít ra bác còn quản lý được pass để tránh tình trạng chẳng đi đến đâu đó là change pass. Chứ mình thì không thể ngăn chặn được chuyện này nhưng chắc chắn làm tâm lý chia sẻ với mọi người bị giảm xuống. Thực sự hơi bị thất vọng. Mặc dù account thì có nhiều, dùng cả tháng chẳng sao cho tới khi share lên đây chưa được 1 ngày thì... mình cũng lạy luôn {burn_joss_stick}

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Cảm ơn bác đã chia sẻ cho mọi người. Ít ra bác còn quản lý được pass để tránh tình trạng chẳng đi đến đâu đó là change pass. Chứ mình thì không thể ngăn chặn được chuyện này nhưng chắc chắn làm tâm lý chia sẻ với mọi người bị giảm xuống. Thực sự hơi bị thất vọng. Mặc dù account thì có nhiều, dùng cả tháng chẳng sao cho tới khi share lên đây chưa được 1 ngày thì... mình cũng lạy luôn {burn_joss_stick}
Mình cũng tìm được vài account sài cũng có cái vài ngày bị change pas có cái sai lâu cũng còn tùy bác à. Cái hiện tại đang sài dùng 4-5tháng rồi.

playboy930

Mình cũng tìm được vài account sài cũng có cái vài ngày bị change pas có cái sai lâu cũng còn tùy bác à. Cái hiện tại đang sài dùng 4-5tháng rồi.
Còn ở đây thì những account mình kiếm được không có cái nào bị change pass. Dù rằng có cái kiếm được gần đây, có cái kiếm được rất lâu. Và khi share lên đây chỉ sau 1 ngày, thậm chí có account chỉ tồn tại 1 vài giờ đã bị change pass bác à.
Nó đến và đi nhanh như một cơn gió.

chuixoixa

Rìu Bạc
Account để qua mấy tuần, thậm trí hàng tháng đăng nhập vẫn không sao. Trong khi share lên đây chưa được 1 ngày thì đã đổi pass. Theo bạn là do đâu?
Mình cũng không hy vọng là share lên đây bị đổi pass nên vẫn cứ hy vọng là chờ vài ngày nữa với số account mình sẽ share thêm lên đây kèm số like khủng để xem sao vậy.
Chà! phải quản bằng cách tăng like thôi vậy có nguyên do ở đây, mình phải quản thôi không thì nguồn bên kia họ làm khó và mình sẽ bị thiệt thòi. Mà tui thì spam like chưa đủ :)) ráng đi spam.

willbelove1

Gà con
d9a4 xa2i free lai5 co2n d9oi63 pass :( na3n da6n ti2nh nuo71c mi2nh qua1 !

gameba1991

Gà con
NordVPN Premium Free 7 days
Tuy hạn dùng ngắn nhưng chắc chắn pas mình có thể quản lý và có thể đăng ký tiếp khi hết hạn
No quote

Demo 1 acc

No quote
Cái này bản dùng thử 7day moneyback đăng kí với payment method, hình như nó giới han , làm sao bác đăng ký demo lại nhiều lần được ?