Công cụ Internet - NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới! | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới!

zazado

Búa Gỗ
Đừng đổi dùm nhé mấy em ơi ... run run hồi hộp lấy pass

mrJaden

Rìu Bạc
Chắc là những bạn ấy tưởng rằng mật khẩu email đăng ký account Nord VPN với mật khẩu gốc của email đó là một nên đổi mật khẩu.
Mình đã nhấn mạnh là không thể chiếm làm của riêng được mà những thanh niên này dường như không biết suy nghĩ. Thật đáng buồn cho một thế hệ.
cái này có đổ đc cho nền GD ko bác ha :))

playboy930

Let's share to be more!!!
cám ơn bạn, acc still live :d
tính năng unlimited login có vẻ hay, nếu mua chung sài thì chắc cũng ko đắt, ok đấy bác nhỉ
Phần mềm này là số 1 rồi. Có tiền thì mua, không đắt vì nó đáng đồng tiền bát gạo.

playboy930

cái này có đổ đc cho nền GD ko bác ha :))
Điều này do người đọc sách nhiều với người ít đọc sách nên phân loại ra học sinh giỏi và học sinh rốt.
Sau này ra trường đời mới có người sống biết điều và không biết điều; người giàu và người nghèo. Bởi vì vẫn mãi giữ cái tính chộp giật, ích kỉ nên nghèo vẫn mãi nghèo thôi. Nghèo ở đây không phải về tiền bạc mà là do nhân phẩm và đạo đức nên sẽ không bao giờ khá lên được.

nghiabros

Búa Gỗ
Đúng vậy, tuy nhiên theo mình trải nghiệm: giữa NordVPN, HMA (Hide My Ass) và Express VPN thì cái Nord dùng ổn định nhất, nếu key nào êm thì cứ dùng, không bị báo max connections nhiều thiết bị như HMA và Express.
Ngoài ra, Nord còn dùng dc cả Extension trên browser (Opera, Chrome) hay trên dt bằng tài khoản khác nhau: nói ngắn gọn, bạn có 3 acc, 1 acc cho desktop app, 1 acc cho Chrome và 1 acc cho dt, đều dùng được, nếu chỉ có 1, 3 cái ứng dụng trên vẫn dùng chung 1acc được.
Nord chạy 24/24 trên Android không nóng hay hao pin.
Hai bạn còn lại, rất tiếc không thể như vậy (Express phải mua acc cho dt, còn PC dùng serials key, và hay bị thông báo xài ké...), dù ngon nhưng nên mua chính hãng.

--Kết luận, k cần nhiều vaf phưsc tạp hay chỉ cần êm êm lướt web --> Nordvpn là lựa chọn không hề tồi!

HMA thì sao, không bàn, vì lúc nắng mưa nếu xài key share, chưa kể Reddit có bài và một mớ review phàn nàn về bảo mật và cung cấp data/nội dung location của ngừoi dùng khi dc yêu cầu.

Tùy bạn chọn, mình đang dùng Nord trên PC và dt android.
Lần nữa xin cảm ơn các bạn, mình vẫn phải dùng key share vì chưa đủ kinh phí mua acc chính chủ. Thanks!

Mình thì đang dùng Avira Phantom VPN, dùng khá ổn, chưa thấy bị block. Tuy nhiên số quốc gia khá ít.

PVMHIEN

Búa Gỗ
Mình thì đang dùng Avira Phantom VPN, dùng khá ổn, chưa thấy bị block. Tuy nhiên số quốc gia khá ít.

Bổ sung thêm là nếu bạn có 3 accs, mỗi ứng dụng, web site 1 acc thì bạn đều chọn được 3 nước hoàn toàn khác nhau, mà k gặp vấn đề gì.
Nếu desktop app, bạn chọn Tokyo thì Chrome (chưa bật Nord) sẽ dò đc ip ở Tokyo, Google maps hay các dịch vụ khác sẽ cho rằng banj ở Nhật và gợi ý điạ điểm hay đồng Yên Nhật khi mua sắm. Tuy nhiên nếu để Tokyo trên desktop app, và đồng thời on Nord Extension Chrome sang Mỹ cùng lúc, thì khi check ip trên Chrome, sẽ báo ip ở US. Chơi game hay làm việc hay xem tin Firefox thì IP Tokyo, nhưng lướt web, xem tin hay Netflix trên Chrome thì là US. Cái hay của Nord là vậy - Mình đang nói trường hợp chung 1 acc Nord duy nhất. Còn có nhiều thì cũng tiện và tốt hơn thôi, nhưng thực ra chỉ để phòng hờ nếu bị ai đó đổi pass!

Về vấn đề VPN nào thì cá nhân mình đánh giá cao Nord (hơn 5000 severs, 60 quốc gia), bạn có thể xem thêm đánh giá tại đây và có site check ip: https://vi.vpnmentor.com/bestvpns/overall/

playboy930

Cảm ơn bác chủ thớt, nếu muốn donate cho chủ topic thì làm thế nào? Mình đang có ý định.
Thật ra mình chia sẻ account là phi lợi nhuận nhưng nếu có lòng hảo tâm đến từ mọi người thì mình không từ chối.
Qua đó cũng có động lực để duy trì topic được sống lâu hơn.
Bạn có thể inbox trực tiếp với mình qua chức năng inbox có sẵn trên diễn đàn.

sieukhungbo

Búa Gỗ
Thật ra mình chia sẻ account là phi lợi nhuận nhưng nếu có lòng hảo tâm đến từ mọi người thì mình không từ chối.
Qua đó cũng có động lực để duy trì topic được sống lâu hơn.
Bạn có thể inbox trực tiếp với mình qua chức năng inbox có sẵn trên diễn đàn.
Cảm ơn bạn