NOD32 Antivirus / ESET Internet Security / Eset Smart Security Premium/ Ultimate v.17.1.11.0 Repack | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

NOD32 Antivirus / ESET Internet Security / Eset Smart Security Premium/ Ultimate v.17.1.11.0 Repack

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

NOD32 cho Windows là sự lựa chọn tốt nhất để bảo vệ máy tính cá nhân của bạn. Gần 20 năm phát triển công nghệ đã cho phép ESET tạo ra hệ thống chống vi-rút hiện đại có thể bảo vệ bạn khỏi tất cả các loại mối đe dọa từ Internet. ESET Internet Security tự hào có một loạt các tính năng bảo mật, cải tiến khả năng sử dụng và cải tiến công nghệ quét để bảo vệ cuộc sống trực tuyến của bạn.

ESET Internet Security
ESET Internet Security giữ cho máy tính hoặc máy tính xách tay của bạn an toàn với khả năng bảo vệ nhiều lớp thông minh kết hợp khả năng chống vi-rút, chống spyware, tường lửa, chống rootkit và chống thư rác đã được chứng minh. Dựa trên ESET NOD32 Antivirus, nó bảo vệ bạn khỏi vi rút, sâu, phần mềm gián điệp và tất cả các mối đe dọa từ Internet. Nó bảo tồn tài nguyên và cải thiện tốc độ máy tính. Bạn được bảo vệ ở mức cao nhất trong khi làm việc, mạng xã hội, chơi trò chơi trực tuyến hoặc cắm vào phương tiện di động.

ESET NOD32 Antivirus
Cách bảo vệ tốt nhất của bạn chống lại vi rút, trojan và các dạng phần mềm độc hại khác — và là sự lựa chọn hàng đầu cho các chuyên gia CNTT. Được hỗ trợ bởi công cụ ThreatSense® với tính năng khám phá tiên tiến, giúp chặn các mối đe dọa chưa được biết đến nhiều hơn so với đối thủ cạnh tranh. Thế hệ mới nhất của ESET NOD32 Antivirus huyền thoại nâng khả năng bảo mật của bạn lên một cấp độ hoàn toàn mới. Được xây dựng để có ít dấu vết, quét nhanh, nó đóng gói các tính năng bảo mật và các tùy chọn tùy chỉnh để bảo mật nhất quán và được cá nhân hóa trực tuyến hoặc tắt.

ESET bảo mật thông minh
Bảo vệ tối ưu cho người dùng web hàng ngày, nhờ sự cân bằng tốt nhất về khả năng phát hiện, tốc độ và khả năng sử dụng của thương hiệu ESET. Giữ an toàn khỏi vi-rút và phần mềm gián điệp. Luôn được bảo vệ khỏi phần mềm tống tiền - Chặn phần mềm độc hại cố gắng khóa bạn khỏi dữ liệu của riêng bạn. Nhận hỗ trợ miễn phí qua email hoặc điện thoại bằng ngôn ngữ địa phương của bạn, cho dù bạn ở đâu. Ngân hàng và mua sắm trực tuyến an toàn hơn - tự động bảo mật các giao dịch trên các trang web ngân hàng trực tuyến và giúp bảo vệ bạn trên các cổng thanh toán trực tuyến. Ngăn tin tặc truy cập PC của bạn - Tường lửa Cá nhân ngăn tin tặc truy cập vào máy tính của bạn và giúp bạn ẩn khi bạn sử dụng Wi-Fi công cộng. Giữ cho con bạn an toàn khi trực tuyến - chặn nội dung internet không mong muốn theo danh mục hoặc trang web riêng lẻ và giữ con bạn an toàn khi trực tuyến với Quyền kiểm soát của phụ huynh. Webcam và bộ định tuyến tại nhà an toàn hơn - Nhận cảnh báo khi có ai đó cố gắng truy cập vào webcam của bạn và kiểm tra các lỗ hổng trên bộ định tuyến tại nhà của bạn. Lưu trữ an toàn mật khẩu và mã hóa dữ liệu của bạn. Lưu trữ, tạo và điền trước mật khẩu của bạn một cách an toàn, đồng thời mã hóa các tệp và phương tiện di động (khóa USB) của bạn. Bao gồm bảo vệ cho điện thoại thông minh và máy tính bảng. Bảo vệ tất cả các thiết bị của bạn - kết hợp và kết hợp bảo vệ bảo mật cho tối đa 3 hoặc 5 thiết bị.

What New:
v17.1.11 changelog:

• FIXED: transparency lag while moving the application window
  • FIXED: BSOD on Win10 RTM build

Link: ESET Home Page

Setup:
Download: ESET NOD32 Antivirus 17.1.11 (64-bit) | NOD32 Antivirus 32-bit | ~70.0 MB (Free Trial)

Download: ESET Internet Security 17.1.11 (64-bit) | ESET Internet Security 32-bit
Download: Eset Smart Security Premium 17.1.11 (64-bit) | Eset Smart Security Premium 32-bit

Download ARM64: Antivirus | Internet Security | Smart Security

License 2 0 2 6 – 0 4 – 0 6

Repack :

ESET NOD32 Antivirus v.17.1.11.0

x86:

x64 :

ESET Internet Security v.17.1.11.0

x86:

x64:

ESET Smart Security Premium v.17.1.11.0

x86:

x64 :

ESET Security Ultimate v.17.1.11.0

x86:

x64:

Sửa lần cuối:

xxxsongxxx

Búa Đá
Có bác nào biết chỗ nào cài đặt chỉnh về phần antispam và antifishing trên email với Eset không ạ

vnz870152

Búa Gỗ Đôi
Bữa trc down ESET Smart Security Premium v.16.0.24.0 x64 ở đây về cài vô máy win 11 ko đc mà còn lỗi win, phải ghost lại máy {doubt}
Bản v16.0.24.0 repack bị lỗi. Cài bản v16.0.22.0 repack rồi update lên v16.0.24.0

NeoHien

Búa Gỗ Đôi
Mình cài bản này cũng bị đơ máy. Tắt đi bật lại vài lần, may mà vào lại bình thường rồi :(

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Mình cài bản này cũng bị đơ máy. Tắt đi bật lại vài lần, may mà vào lại bình thường rồi :(
- Đây là bản repack --> có thể khi đóng gói tác giả làm chưa chuẩn --> mới sinh ra lỗi như bạn đã mô tả, đối với antivirus khuyên bạn dùng bộ cài từ trang chủ cho an toàn (key thì diễn đàn chia sẻ rất nhiều).

NeoHien

Búa Gỗ Đôi
- Đây là bản repack --> có thể khi đóng gói tác giả làm chưa chuẩn --> mới sinh ra lỗi như bạn đã mô tả, đối với antivirus khuyên bạn dùng bộ cài từ trang chủ cho an toàn (key thì diễn đàn chia sẻ rất nhiều).
uh đúng rồi. Mình đang chia sẻ về bản repack để ae khác tham khảo :) Ai hên như mình thì đỡ, chứ đen thì nên tạo restore point kẻo phải cài lại win

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
uh đúng rồi. Mình đang chia sẻ về bản repack để ae khác tham khảo :) Ai hên như mình thì đỡ, chứ đen thì nên tạo restore point kẻo phải cài lại win

tại máy bạn bị làm sao chứ chứ mình dùng phiển bản repack bình thường mà , bạn thử uninstaller phiên bản gốc rồi sau đó cài lại phiên bản repack nè xem sao, chứ mình dùng vẫn ok

nobilo

Rìu Vàng
Đã thử nghiệm cá nhân trên 3 máy tính xách tay. Các tệp cài đặt từ www.-censor- không hoạt động trên windows 11 build 22. Khi khởi động lại, máy tính không bật và yêu cầu định dạng và cài đặt lại nếu bạn không có đĩa khôi phục ...
ESSP được kích hoạt sẵn cho đến ngày 27/08/2025, giải nén vào thư mục bạn chọn và cài đặt
( https://www.upload.ee/files/14839667/ESET_3_in_1.rar.html )
Nó là phiên bản 16.0.24.0 nhưng nó tự động cập nhật lên phiên bản 16.0.26.0 không có lỗi và hoạt động trên windows 11.
Cái từ www.-censor- sử dụng gói msi cho Windows 7 và xảy ra lỗi.

Lusitano

Búa Gỗ
Vâng, bản đóng gói lại này có thể làm hỏng một số phiên bản Windows. Tôi vẫn có thể sửa chúng mà không cần cài đặt lại Windows. Chỉ cần khởi động trong modem an toàn và sau đó sử dụng ESET Uninstaller để gỡ bỏ sản phẩm. Tôi đã làm việc thông minh hơn. Tôi chỉ trích xuất giấy phép từ gói này, cài đặt phiên bản thông thường và sau đó áp dụng tệp giấy phép. Hãy hy vọng giấy phép hoạt động cho đến năm 2025.

phongtran7

Búa Gỗ
Vâng, bản đóng gói lại này có thể làm hỏng một số phiên bản Windows. Tôi vẫn có thể sửa chúng mà không cần cài đặt lại Windows. Chỉ cần khởi động trong modem an toàn và sau đó sử dụng ESET Uninstaller để gỡ bỏ sản phẩm. Tôi đã làm việc thông minh hơn. Tôi chỉ trích xuất giấy phép từ gói này, cài đặt phiên bản thông thường và sau đó áp dụng tệp giấy phép. Hãy hy vọng giấy phép hoạt động cho đến năm 2025.
Vui lòng hướng dẫn tôi cách để nhập file License.lf cho Eset Security Premium, tôi có đọc hướng dẫn của eset, tuy nhiên vẫn đang mù mờ chưa làm được!