Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com

taudienngam

Búa Gỗ
Cảm ơn vn-zoom cho mình cơ hội tìm kiếm các key Kaspersky từ hồi 2012, đến giờ vẫn quen dùng chỉ phần mềm này.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Những thời 2012-2013 lúc nó vn-zoom nổi tiếng với mảng như getlink, phim, phần mềm và hỗ trợ kích hoạt windows với office, ngày đó mình cũng lên đến quyền trượng tím luôn, trong mấy box hỗ trợ toàn mấy bác tay to, nhàng nhàng cùng rìu chiến vàng chấm trở lên, còn nhớ mấy bác như toantam2006, curiosman, locb, pytex,... bây giờ thì tan hết rùi.
Phải nói rằng Vn-zoom ngày xưa và vn-z hôm nay đã góp phần mở mang kiến thức Tin học và giúp đỡ cho biết bao người. Lâu rồi, không thấy xuất hiện các bác thành viên tích cực ngày xưa như Toantam2006, Trần Quốc Thưởng, Curiosman, Locb, Pytex, ... trong diễn đàn này. Dù các bác, các bạn đó không còn xuất hiện nhưng nhưng đóng góp hữu ích của các bác/ các bạn đó nhiều người mãi không quên.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Phải nói rằng Vn-zoom ngày xưa và vn-z hôm nay đã góp phần mở mang kiến thức Tin học và giúp đỡ cho biết bao người. Lâu rồi, không thấy xuất hiện các bác thành viên tích cực ngày xưa như Toantam2006, Trần Quốc Thưởng, Curiosman, Locb, Pytex, ... trong diễn đàn này. Dù các bác, các bạn đó không còn xuất hiện nhưng nhưng đóng góp hữu ích của các bác/ các bạn đó nhiều người mãi không quên.
Bác Locb vẫn còn hoạt động tích cực ở Vn-Z nhưng là nick khác, người rất quen của bạn đó.

trungkaka119

Búa Gỗ Đôi
Hồi đó tham gia 1 event do VN-zoom tổ chức trúng ngay 1 thẻ bản quyền BKAV 1 năm, mừng gớt nước mắt

TeruYing

Búa Đá
Vào VNZ cho mình nhiều điều bổ ích về phần mềm, antivirus cũng như microsoft office, tks VNZ nhìu

MaThanHoangPhongTu

Búa Gỗ Đôi
Biết vn-zoom cũng lâu rồi nhưng mà dạo gần đây mới tạo tk rồi tham gia hồi xưa vào đọc tin chứ không có tải được gì hết kkk{brick}{brick}

nguyen9899

Gà con
thực sự cũng 10 năm có lẻ từng tham gia. trước đây là lên hóng mấy bản app symbain. Rồi sau đó được mở mang rất nhiều về kiến thức bảo mật. Đặc biệt là xin key KAS, NORTON kkk. Từ 2012 là ra trường đi làm, cùng với sự bùng nổ của android, ios, fb nên tần suất truy cập các diễn đàn gần như ko còn.

hoangthinhdl

Búa Gỗ
Kỷ niệm là, lâu quá ko vô, quên mất toi cái nik, giờ phải tạo lại nik mới, ngày trước sinh viên hay vô nhưng tên diễn đàn là vnzoom, còn giờ tên ngắn hẳn, chúc dd luôn bền vững vì giờ thấy có rất nhiều thứ thông tin nó chiếm hết thời gian của ae sinh viên mới như lướt face, tít tót

MaThanHoangPhongTu

Búa Gỗ Đôi
Biết Vn Zoom từ rất lâu rồi, hồi xưa toàn tìm tải game hay mấy phần mềm trên này, toàn phải đăng nhập rồi like mới được xem link thế là mãi đến năm ngoái mới lập ac kk{bye}{bye}

vuhung10393

Búa Đá
Vn Zoom là trang web mà tôi biết đến đầu tiền về công nghệ, những điều chia sẻ về công nghệ IT, phần cứng, phần mềm và rất nhiều thứ bổ ích nữa. Thời còn là sinh viên: Mình hay vào VnZoom để xem tin tức về phần mềm như: Cài, vọc Windows (thời còn windows 8, 8.1), Xin key Antivirus,... rồi từ đó có vấn đề về máy tính thì lên diễn đàn để hỏi các Pro, biết sửa máy, biết sửa lỗi ứng dụng... Rất nhiều kỷ niệm đẹp về Vnzoom... Mãi nhớ VnZoom+- {lovemachine}

Sasseggy

Gà con
lần đầu biết vào vn-zoom là lúc đó mình mới lớp 8. tới giờ đã hơn chục năm rồi {big_smile}

ciaophong

Búa Gỗ
nhớ có lần off vn-zoom. ở quán cafe gì đấy nằm ở phan xích long. mấy bố người 1 cái laptop mà hài vãi