Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com

ttbao555

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tui xin đc mấy cái key cho office2013 cài máy cho 3 ng trong gia đình luôn, thật cám ơn các bạn đã hỗ trợ nhiều lắm! tất nhiên là với nick cũ, giờ reg lại không đc nữa.

luxury1809

Búa Gỗ
Biết vn-zoom năm 2009, lúc đó đang mò làm game võ lâm 1 lậu.... rồi sau đó mới biết được diễn đàn gamevn.com {beauty}

cukanaver

Rìu Vàng
Tham gia ở diễn đàn cũ từ năm 2013 bằng cái cukanaver chả có ý nghĩa gì này. Năm 2018 chuyển sang đây vẫn giữ cái tên đó, cái tên mà ngày trẻ trâu đặt cho cả facebook, gmail, v.v. Giờ các tài khoản cũ tên đó đã xoá hết giờ còn mỗi vn-z này giữ lại.
Ngày trước tham gia lúc đầu chủ yếu tải phim sau này có hay cài win dạo cho bạn bè lên kiếm key với vài thủ thuật active cho máy các bạn 🤣, thời đó í hoạt động hình như vẫn là gà con hay búa gỗ sau 5 năm tham gia thì phải.

dragons8668

Gà con
Reg acc từ năm 2011 ban đầu toàn vào box tin học sau đó định cư và làm Mod box TT, nhớ vụ đang Rìu chiến vàng mấy bác tính cả bài bên box TT=> lên hẳn Quyền Trượng tím :D Mà giờ mất hết những kỷ niệm xưa rồi. Old trafford - Nhà hát của những giấc mơ.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
hồi trước vẫn dùng nick y vầy, vì mới lên sv nhớ bạn học cũ nên đặt đại làm nick đến giờ, mà hồi đó toàn làm fbi ngầm thôi
nhớ mãi hồi sv win xp ram 256 hdd 60g chạy tẹt tèn ten ngày đẹp trời ổ c đầy mà ko biết resize sao cho ko m bị mất dữ liệu mà hồi đó gg ko ra may sao vô diễn đan gặp ngay share quả app của AOMEI gì đó về resize mấy ổ ko mất dữ liệu. đúng đỉnh luôn {beauty}, mình nhớ mãi

minhbuihn

Gà con
Nick cũ bên trang vn-zoom giờ ko đăng nhập bên này dc nhỉ? Mình có cái nick cũ chắc cũng dăm 7 năm rùi :(

chau huy

Búa Gỗ
tôi nhớ bạn haiduongbros cùng topic: hướng dẩn Mod Bios chèn slic active win 7 trên vn-zoom.com ngày trước . Đến giờ cái main đó vẫn theo tôi đến win 11 này mà không cần tìm key active gì cả

Nobika390

Rìu Sắt
Vẫn avatar và nick cũ, nhờ vn-z mà mới biết thế nào là phần mềm bản quyền :)

tunveaz

Gà con
Mình tham gia ngày 16/3/2008 năm lớp 11 thời đó chuyên đi down phần mềm, phim về vọc vạch nhưng link toàn là megaupload, rapidshare. Tình cờ biết cái vụ leech link và lên google search thì có 1 bro bên vn-zoom chia sẽ rất nhiều và rất nhiều người thanks. Mình quyết tâm phải tạo account để lên bấm nút thanks, và bình luận cám ơn bro ấy. Từ đó mới biết vn-zoom cái gì cũng có, sau đó thì chuyên đi xin key kis nod32 rồi nis... nhớ lại hồi đó cần tìm phần mềm full nào chỉ cần gõ tên phần mềm kèm chữ vn-zoom phía sau là có, mình nhớ có 1 thời gian search google ko ra vn-zoom {big_smile} chắc do share Cr@ck nhiều quá. Sau này học đại học quen bạn gái không ngờ ngày mình tạo nick vn-zoom lại là sinh nhật bạn gái. Những kiến thức hiện tại của mình hiện nay rất nhiều là học trên vn-zoom. Hy vọng vn-z hiện tại sẽ mạnh hơn xưa và sẽ có nhiều bài viết thật bổ ích cho các em thế hệ sau này (giống như mình từng học hỏi như xưa).

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Hôi VN-Zoom mình tạo acc năm 2010 chủ yếu để tải phần mềm cr@ck, download phim và nhờ getlink. Sau đó lên đại học cứ có gì không biết là lại mò vào VN-Zoom để tìm thì auto có.
Bẵng đi một thời gian sau, mình quen được 1 bạn có nick là Pytex (hình như người nước Nga) chuyên hổ trợ anh em về mảng kích hoạt office và Win. Sau đó mình cho bác Pytex này đăng nhập bằng acc của mình luôn. Rồi VN-Zoom chết và mình cũng mất liên lạc với bác ấy

nexus9x

Gà con
Hôi VN-Zoom mình tạo acc năm 2010 chủ yếu để tải phần mềm cr@ck, download phim và nhờ getlink. Sau đó lên đại học cứ có gì không biết là lại mò vào VN-Zoom để tìm thì auto có.
Bẵng đi một thời gian sau, mình quen được 1 bạn có nick là Pytex (hình như người nước Nga) chuyên hổ trợ anh em về mảng kích hoạt office và Win. Sau đó mình cho bác Pytex này đăng nhập bằng acc của mình luôn. Rồi VN-Zoom chết và mình cũng mất liên lạc với bác ấy
topic của mấy con rồng :))

người xưa đâu hết r nhỉ. những năm 2010 lên rìu chiến . nhớ hay cãi nhau với mấy ôg bk kb bâyh nơi nao hết r

vnznv

Búa Gỗ
Những thời 2012-2013 lúc nó vn-zoom nổi tiếng với mảng như getlink, phim, phần mềm và hỗ trợ kích hoạt windows với office, ngày đó mình cũng lên đến quyền trượng tím luôn, trong mấy box hỗ trợ toàn mấy bác tay to, nhàng nhàng cùng rìu chiến vàng chấm trở lên, còn nhớ mấy bác như toantam2006, curiosman, locb, pytex,... bây giờ thì tan hết rùi.

vinhcatba

Búa Gỗ
hình như ngày xưa vnz có box tải phim, tải game. Bản quyền thì đương nhiên là... hehe. Hình như box phim là f318 thì phải, về sau (vì 1 số lí do) vào box phải nhập link thủ công và có password mới được vào. Hồi đấy lần đầu biết đến các khái niệm HDRip, Bluray-Rip là gì {big_smile}
Còn nhớ 1 lần không biết là nhờ bác nào trên vnz hay sinhvienit gì đó qua teamviewer cài giúp gcafe vào laptop để lấy cái x2 IP nữa chứ.