This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Ảnh đẹp Những bức tranh ảo ảnh quang học xoắn tâm trí bởi Rob Gonsalves

moon1004vn

Búa Gỗ Đôi
Rob Gonsalves là một họa sĩ người Canada nổi tiếng với các tác phẩm tranh vẽ ảo ảnh quang học. Phong cách nghệ thuật của ông thường kết hợp giữa các khía cạnh thực tế và tưởng tượng, tạo ra những bức tranh có khả năng làm cho người xem bị lạc vào một thế giới thần kỳ, nơi mà ranh giới giữa thực và ảo mịn dần phai nhòa.

Trong các tác phẩm của Rob Gonsalves, thường có sự chuyển đổi mượt mà giữa các phong cảnh và các đối tượng, tạo ra những hiệu ứng phù phép mắt và khiến người xem cảm thấy như đang bước vào một thế giới khác biệt, đầy sáng tạo. Một số bức tranh của ông thường sử dụng các khía cạnh về không gian và ánh sáng để tạo ra những cảm giác xoắn lạ kỳ và tạo nên một không gian huyền bí.

Các tác phẩm của Rob Gonsalves thường được đánh giá cao về tính sáng tạo và sự sắp đặt thông minh của các yếu tố hình học và hình ảnh. Các bức tranh của ông không chỉ là những tác phẩm nghệ thuật mà còn là những câu chuyện trực quan, mời gọi người xem suy nghĩ và khám phá.

Mời các bạn Vn-zoom cùng xem một số tác phẩm của Rob Gonsalves nhé.

Nguồn https://www.robgonsalves.live/

Long Sao

Junior Moderator
Cảm ơn chủ pic về bài viết với nhiều bức ảnh tả thực đẹp này. Tác giả cho mình link full các ảnh cho mình với nhé. Để mình lưu lại dùng khi cần nhé cảm ơn chủ tus lần nữa. Nên phát huy và chia sẽ nhiều bức ảnh hay hơn nữa nhé.