This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc (Nhờ tư vấn) Dùng gói combo TV+NET VITETEL

locb2

Rìu Sắt Đôi
NHỜ TƯ VẤN
Chào các bạn , có bạn nào rõ thông tin về gói cước cộng với chất lượng của gói TIVI cùng internet của viettel ko .
Bạn nào biết xin cho mình ít thông tin , nhất là thông tin từ các bạn đã và đang dùng .
Lý do là nhà mình đang sử dụng Gpon của VIETTEL và "cable TIVI của SCTV gói cước 64kenh 110K/mon), thấy rằng trả phí 2 bên cho 2 gói trên thì chi phí nó cao .
Rất mong sự góp ý nhiệt tình từ các bạn

locb2

Rìu Sắt Đôi
Tiện thể cho mình hỏi thêm , có bạn nào đang dùng NET của SCTV ko , và tốc độ với giá cả nó như thế nào ???

locb2

Rìu Sắt Đôi
Hiện giờ mình dùng MẠNG INTERNET VIETTEL , NĂM TRƯỚC HỌ GẮN CHO MÌNH CÁI MODEM CÓ CỔNG KẾT NỐI TV.
Mình tháo đầu cáp chính của TV SCTV ra , gắn 1 dây cable khác vào , mình gắn vào cổng TV của cục model và cả nhà đều xem được tất cả 5 cái TV , xem bình thường ko lệ thuộc 1 kênh cho tất cả TIVI và hình ảnh rất là chất lượng rất trong . hiện giờ mình đang xem TV qua modem đây bác , test nguyên ngày hôm nay thử.

NHƯNG VÌ KO CÓ ĐĂNG KÝ GÓI TIVI NÊN CHỈ XEM ĐƯỢC CÓ 33 KÊNH TRONG NƯỚC MÀ THÔI .

Nay mình muốn đăng ký thêm gói TIVI với gói COMBO NET2 để xem nhiều kênh hơn và nhất là mình nghiện kênh discovery và national geographic . Ko có 2 kênh này cảm thấy thiều thiếu sao ấy
Up bạn nào biết thông tin reply giúp cảm ơn