Hỏi/ Thắc mắc - (Nhờ tư vấn) Dùng gói combo TV+NET VITETEL | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc (Nhờ tư vấn) Dùng gói combo TV+NET VITETEL

locb2

Rìu Sắt Đôi
NHỜ TƯ VẤN
Chào các bạn , có bạn nào rõ thông tin về gói cước cộng với chất lượng của gói TIVI cùng internet của viettel ko .
Bạn nào biết xin cho mình ít thông tin , nhất là thông tin từ các bạn đã và đang dùng .
Lý do là nhà mình đang sử dụng Gpon của VIETTEL và "cable TIVI của SCTV gói cước 64kenh 110K/mon), thấy rằng trả phí 2 bên cho 2 gói trên thì chi phí nó cao .
Rất mong sự góp ý nhiệt tình từ các bạn

Cloud

Administrator
Chưa dùng cái này bao giờ, nên up lên cho bác Locb2 ạ.

locb2

Rìu Sắt Đôi
Tiện thể cho mình hỏi thêm , có bạn nào đang dùng NET của SCTV ko , và tốc độ với giá cả nó như thế nào ???

locb2

Rìu Sắt Đôi
Hiện giờ mình dùng MẠNG INTERNET VIETTEL , NĂM TRƯỚC HỌ GẮN CHO MÌNH CÁI MODEM CÓ CỔNG KẾT NỐI TV.
Mình tháo đầu cáp chính của TV SCTV ra , gắn 1 dây cable khác vào , mình gắn vào cổng TV của cục model và cả nhà đều xem được tất cả 5 cái TV , xem bình thường ko lệ thuộc 1 kênh cho tất cả TIVI và hình ảnh rất là chất lượng rất trong . hiện giờ mình đang xem TV qua modem đây bác , test nguyên ngày hôm nay thử.

NHƯNG VÌ KO CÓ ĐĂNG KÝ GÓI TIVI NÊN CHỈ XEM ĐƯỢC CÓ 33 KÊNH TRONG NƯỚC MÀ THÔI .

Nay mình muốn đăng ký thêm gói TIVI với gói COMBO NET2 để xem nhiều kênh hơn và nhất là mình nghiện kênh discovery và national geographic . Ko có 2 kênh này cảm thấy thiều thiếu sao ấy
Up bạn nào biết thông tin reply giúp cảm ơn