Nhờ tư vấn - nhờ tu vấn bản win 10 64bit nhẹ không bị lỗi tự khởi động và ít soft kèm theo | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn nhờ tu vấn bản win 10 64bit nhẹ không bị lỗi tự khởi động và ít soft kèm theo

assasin13890

Búa Đá Đôi
à, e thử mở bằng winrar thì lại ok rồi ạ {ah}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dạ e cảm ơn bác, e tin tưởng bác nên tắt virus protection r xả nén ra r :)) Công nhận quả nén nhìn đã thật bác ạ {ah}
Thật ra disk giờ cũng ko đắt , vì vậy nén HDH cũng có 2 mặt , mỗi khi hệ thống cần dùng đến các file thì nó phải đọc từ file bị nén sẽ làm hệ thống chậm hơn 1 chút

Chui Nguyen

Búa Gỗ
xài bản win 10 1051 hoặc 1067 nha bạn, dùng cho mấy cpu đời cũ. Nhẹ hơn mấy bản mới sau này nhiều

nganphong123

Búa Gỗ
cảm ơn các bạn mình đã cài và đang dùng thử bản win

Windows 11 IoT LTSC ZENMOS VOODOO MX 22H2 Build 22624.1391​

của bác zendamo rồi

assasin13890

Búa Đá Đôi
ok cụ
có cụ kia gửi chắc dc rồi nhỉ
máy mình dùng kis thấy mục đó ko bị bem gi cả
À vâng, chắc thằng windows defender nó bem lung tung thôi bác, e tắt cmn đi rồi chạy bt rồi {ah}

toanndt93

Búa Đá Đôi
máy mình cấu hình cùi ntn mà dùng hơn năm rồi thấy ổn lắm
lúc đầu dùng hdd mà cũng ko bị full. mới lên ssd dc 2 tháng nay rồi
Bản này mình ko còn link bản của lão @zendamo cụ ib cụ ấy xin lại link nhé trước cũng dowload trên diễn dàn này của cụ ấy mà ko nhớ bài

Xem phần đính kèm 45464
Link chính chủ đây bác nhé ( bác Zen share cho mình) https://www.mediafire.com/file/ogj4...V9_EaheYDfAfv8q3wDUqDqQ2VL3Hb9z1gVjTlRZsHXy9o

tittau

Rìu Sắt Đôi
đúng bản này r đấy bác. Nhưng bản này thì phải tạo USB cài win riêng. Chứ không dùng USB boot để cài được. Lưu ý nhỏ cho ae!
trước cài tui ném vào ventoy cài
từ ngày có cái ventoy đó là tiện vãi
làm cái box 1t ném hết vào đó muốn cài cái gi thì cài

pivibi2010

Gà con
bạn cứ cài bản từ microsoft. k có chế cháo, mod j, an toàn, đầy đủ tính năng. phần cứng cũ thì cài bản 1607 1511, mới hơn thì bản cao hơn. SSD vs ram rẻ như bèo.

M E N

Búa Đá
trước cài tui ném vào ventoy cài
từ ngày có cái ventoy đó là tiện vãi
làm cái box 1t ném hết vào đó muốn cài cái gi thì cài
''làm cái box 1t'' ventoy là thế nào hả bạn? tạo ventoy cho ổ cứng di động luôn à ?

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Các máy đời sâu cỡ core 2 duo thì cài win 10 vô tư với ổ ssd 2.5 sata III. Ổ ssd 2.5 sata III giờ cũng rẻ, mới mua ổ VPS 256G giá 310k