Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ giúp đỡ về wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ giúp đỡ về wifi

Tuanvu1232

Gà con
Các pro cho em hỏi chút. Tình hình là công ty e có cột wifi rất là khoẻ em có pas nhưng khi dùng dt vào cứ kêu sai mk hoặc từ chối truy cập ?? em thử mấy máy đời thấp thì vào dc nhưng hôm sau lại bị sút ra ko vào lại dc. Có ai chỉ e cách truy cập bằng dt vào dc mà ko bị đá ra ko ạ ??

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
vậy có thằng nó vào cục wifi cho bạn vào blacklist rồi , thôi đừng cố zô rồi n lại sút :p

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
chính cái thằng cho pass là thằng đểu nhất đấy, người cho được mang ơn, nhưng hôm sau nó đá ra, lại hỏi nó cho tiếp rồi đá tiếp, sao giống mình thế nhỉ hihi

Dakkaris

Rìu Vàng
AirSlax 5.14 PRO RePack

Mô tả
:
Chương trình này được thiết kế để quét và sử dụng thêm mạng Wi-Fi. Khả năng của nó: khi bắt đầu, nó quét tất cả các kênh có thể phát, tìm và chặn mục tiêu, ngắt kết nối máy khách và, phân tích dữ liệu, chọn mật khẩu, lưu kết quả. Hơn nữa, tiện ích cho phép bạn hack các mạng bằng cả hai phương thức mã hóa - WEP và WPA. Ngoài ra, nó có thể tìm thấy các điểm truy cập với sự cho phép bằng giao thức WPS và chọn mã Pin.

Tính năng AirSlax PRO:
- Đánh chặn và lựa chọn mật khẩu cho mạng WiFi với tất cả các loại mã hóa.
- Chạy từ USB Flash - Hệ điều hành được cài đặt trên máy tính của bạn không quan trọng và hoàn toàn an toàn, bởi vì Tất cả dữ liệu và thay đổi được ghi vào ổ flash USB.
- Hỗ trợ một số lượng lớn các bộ điều hợp WiFi để đánh chặn.
- Sử dụng sức mạnh của thẻ video để lựa chọn mật khẩu WPA / WPA2, cho phép bạn tăng tốc độ lựa chọn trong hàng chục và hàng trăm lần.

Hỏi google

Tuanvu1232

Gà con
AirSlax 5.14 PRO RePack

Mô tả
:
Chương trình này được thiết kế để quét và sử dụng thêm mạng Wi-Fi. Khả năng của nó: khi bắt đầu, nó quét tất cả các kênh có thể phát, tìm và chặn mục tiêu, ngắt kết nối máy khách và, phân tích dữ liệu, chọn mật khẩu, lưu kết quả. Hơn nữa, tiện ích cho phép bạn hack các mạng bằng cả hai phương thức mã hóa - WEP và WPA. Ngoài ra, nó có thể tìm thấy các điểm truy cập với sự cho phép bằng giao thức WPS và chọn mã Pin.

Tính năng AirSlax PRO:
- Đánh chặn và lựa chọn mật khẩu cho mạng WiFi với tất cả các loại mã hóa.
- Chạy từ USB Flash - Hệ điều hành được cài đặt trên máy tính của bạn không quan trọng và hoàn toàn an toàn, bởi vì Tất cả dữ liệu và thay đổi được ghi vào ổ flash USB.
- Hỗ trợ một số lượng lớn các bộ điều hợp WiFi để đánh chặn.
- Sử dụng sức mạnh của thẻ video để lựa chọn mật khẩu WPA / WPA2, cho phép bạn tăng tốc độ lựa chọn trong hàng chục và hàng trăm lần.

Hỏi google

Em có pas và cả địa chỉ ip. Mấy thằng cán bộ nó vào ko bị đá. Có cách nào vào như chúng nó mà ko bị đá ko

Dakkaris

Rìu Vàng
Tuanvu1232
Em xin anh tha thứ. Tôi không trả lời câu hỏi của bạn. Thực tế là Google cung cấp một bản dịch rất kém của văn bản Việt Nam Ukraine.
Rất thường xuyên, đây chỉ là một tập hợp các từ không có ý nghĩa. Tôi chỉ cung cấp một chương trình mà tôi đã sử dụng một lần.
Tôi cũng dùng Wi-Fi, Tôi có một mật khẩu khá phức tạp, nhưng nó đã bị hack. Tôi đã được thông báo về điều này WiFiGuard. Tôi đã chặn tin tặc với MAC- địa chỉ qua bộ lọc Tp-Link .
Tôi nghĩ bạn đã gửi giống nhau

Sửa lần cuối:

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Em có pas và cả địa chỉ ip. Mấy thằng cán bộ nó vào ko bị đá. Có cách nào vào như chúng nó mà ko bị đá ko
Bạn ấy ng nc ngoài .
Sẽ có 2 cách để bạn dùng , đó là tìm cái thằng quản lí hệ thống mạng , nó quản lí mạng nên sẽ có trường hợp nó block các máy lạ truy cập hoặc có thằng nào đó biết mk modem wifi vào đó block , nhưng mình nghĩ do thằng quản lí mạng làm.
Cách 2 là lấy địa chỉ Mac của máy thằng vào dc gán cho máy bạn, nhưng như vậy khi 2 thằng cùng kết nối thì sẽ bị tậm tịt.

leebof

Gà con
Tuanvu1232
Em xin anh tha thứ. Tôi không trả lời câu hỏi của bạn. Thực tế là Google cung cấp một bản dịch rất kém của văn bản Việt Nam Ukraine.
Rất thường xuyên, đây chỉ là một tập hợp các từ không có ý nghĩa. Tôi chỉ cung cấp một chương trình mà tôi đã sử dụng một lần.
Tôi cũng dùng Wi-Fi, Tôi có một mật khẩu khá phức tạp, nhưng nó đã bị hack. Tôi đã được thông báo về điều này WiFiGuard. Tôi đã chặn tin tặc với MAC- địa chỉ qua bộ lọc Tp-Link .
Tôi nghĩ bạn đã gửi giống nhau

you can speak English... {EMO_024}{EMO_018}

Dakkaris

Rìu Vàng
you can speak English...

Tuanvu1232

Gà con
Bạn ấy ng nc ngoài .
Sẽ có 2 cách để bạn dùng , đó là tìm cái thằng quản lí hệ thống mạng , nó quản lí mạng nên sẽ có trường hợp nó block các máy lạ truy cập hoặc có thằng nào đó biết mk modem wifi vào đó block , nhưng mình nghĩ do thằng quản lí mạng làm.
Cách 2 là lấy địa chỉ Mac của máy thằng vào dc gán cho máy bạn, nhưng như vậy khi 2 thằng cùng kết nối thì sẽ bị tậm tịt.
cái máy e mượn dc nhưng làm ntn bác chỉ rõ cụ thể hộ e