Nhận miễn phí bản quyền trọn đời Sakun:Fantasy & Sleep trị giá 2.464.000đ

Santoso

Lại thêm 1 app ngủ lifetime mình giới thiệu đến mọi người :D - Sakun:Fantasy & Sleep - Ứng dụng giúp bạn chìm vào giấc ngủ ngon

Sakun:Fantasy & Sleep - Ứng dụng giúp bạn chìm vào giấc ngủ ngon​

Sakun:Fantasy & Sleep là ứng dụng độc đáo kết hợp giữa âm thanh thư giãn, câu chuyện nhẹ nhàng và hình ảnh minh họa tuyệt đẹp để giúp bạn dễ dàng đi vào giấc ngủ và ngủ ngon hơn.

Điểm nổi bật của Sakun:
  • Thư viện âm thanh đa dạng: Sakun cung cấp hơn 100 âm thanh thư giãn từ thiên nhiên, âm nhạc thiền định, tiếng ASMR đến âm thanh binaural giúp bạn thư giãn tâm trí và cơ thể.
  • Câu chuyện ngủ động: Sakun có kho tàng hơn 1000 câu chuyện ngủ nhẹ nhàng, được lồng tiếng bởi các diễn viên chuyên nghiệp, giúp bạn chìm vào thế giới mộng mơ và quên đi những lo âu phiền muộn.
  • Hình ảnh minh họa tuyệt đẹp: Sakun sở hữu kho ảnh minh họa được vẽ tay tỉ mỉ, mang đến trải nghiệm thị giác độc đáo và giúp bạn thư giãn tinh thần.
  • Cá nhân hóa trải nghiệm: Sakun cho phép bạn tạo playlist âm thanh và câu chuyện yêu thích, đồng thời điều chỉnh thời gian phát và âm lượng phù hợp với nhu cầu của bạn.
  • Theo dõi giấc ngủ: Sakun giúp bạn theo dõi chất lượng giấc ngủ thông qua thống kê thời gian ngủ, thời gian ngủ sâu và giấc mơ.
Sakun phù hợp với:
  • Những người gặp khó khăn trong việc đi vào giấc ngủ
  • Những người muốn cải thiện chất lượng giấc ngủ
  • Những người muốn thư giãn sau một ngày dài căng thẳng
  • Những người yêu thích âm nhạc thiền định và câu chuyện ngủ
Lưu ý:
- Đối với android giá lifetime là hơn 3 triệu. Vậy nên dùng máy iOS sẽ có lợi hơn. Đăng ký bên iOS rồi đăng nhập Android mình không có máy để test nên chưa xác nhận được.
- Sakun không phải là thay thế cho các phương pháp điều trị y tế. Nếu bạn gặp vấn đề nghiêm trọng về giấc ngủ, hãy tham khảo ý kiến bác sĩ.

-------------------------------------------
Hướng dẫn nhận bản quyền trọn đời app Sakun:Fantasy & Sleep

Sửa lần cuối:
Trả lời

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
App này nhìn như mới ra ý nhỉ, giao diện nhìn đẹp {adore}
ừa, mình cũng thấy giao diện đẹp, chắc nhờ AI vẽ hay sao nhìn hình ảo diệu lắm.

Long Sao

Junior Moderator
Key Lifetime này thời hạn 1 năm thôi chứ không hẳn là trọn đời hoàn toàn. Mình thấy không đồng bộ qua google được thì phải vì app apple không có kích hoạt qua google account mà chỉ có mail và apple ID thôi

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Key Lifetime này thời hạn 1 năm thôi chứ không hẳn là trọn đời hoàn toàn.
Bác check ở đâu thế ạ, chỉ em dới :D
à đây rồi, nó ghi là làm mới lúc 24/2/2025. Vậy là nó tự làm mới gia hạn lại. vì ở trên nó đã ghi là lifetime trong mô tả.
- Mình đăng nhập bằng gmail, nên mình nghĩ chắc lúc qua android đăng nhập bằng gmail đó vẫn được, vì nó ăn theo gmail. Hóng bác nào test thửu.

Long Sao

Junior Moderator
à đây rồi, nó ghi là làm mới lúc 24/2/2025. Vậy là nó tự làm mới gia hạn lại. vì ở trên nó đã ghi là lifetime trong mô tả.
- Mình đăng nhập bằng gmail, nên mình nghĩ chắc lúc qua android đăng nhập bằng gmail đó vẫn được, vì nó ăn theo gmail. Hóng bác nào test thửu.
Mình check trong Đề têu của tài khoản. Nó có dấu hiệu của việc gia hạn của android thì nó báo vậy

5Characters

Rìu Sắt
Êy mà sao tui không được hưởng gói miễn phí nhỉ, giá bên android hơi bị khủng luôn.