Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 92 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

langtudaik

Rìu Sắt
bác @naroto cho mình hỏi key bác đã kích hoạt r giờ mình backup windows khi win lỗi mình restore nó lại thì key malwarebytes còn dùng được hay phải nhờ bác avtive lại?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ bác kích hoạt dùm em luôn ạ.
Cám ơn bác trước nha.
Của bạn đã xong, mở Malwarebytes lên, bấm vào My account để phần mềm cập nhật lại bản quyền nhé.
hi bác,
Mình có nhờ bác natoro kích hoạt, nhưng chờ 1 ngày hơn vẫn chưa thấy phản hồi nào.
Nếu không vi phạm quy định, bác giúp mình kích hoạt với ạ.
cám ơn bác nhiều trước.
Như đã nói ở đầu topic, kích hoạt từ xa theo nghĩa đen, đôi bên không cần chờ đợi nhau, bạn không việc gì phải gấp gáp cả. Việc bạn nhờ vào ngày nghỉ lễ thì phải cần thêm thời gian, vì mình không có ngồi máy thì không giúp kích hoạt được.

Ducfly

Gà con
Hôm nay mình đang dùng bình thường bỗng nhiên bị mất key và chuyển về malwarebyte free, admin hỗ trợ mình với ạ, mình có nhắn tin cho admin rồi đó ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hôm nay mình đang dùng bình thường bỗng nhiên bị mất key và chuyển về malwarebyte free, admin hỗ trợ mình với ạ, mình có nhắn tin cho admin rồi đó ạ
Đã giúp kích hoạt lại cho bạn.