Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 88 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin nhờ bạn kích hoạt giúp ạ, mình đã gửi file config rồi ạ.
Của bạn xong rồi nhé. Mở Malwarebytes lên, bấm vào My Account để phần mềm cập nhật lại bản quyền!
Nhờ bạn kích hoạt giúp mình đã gửi file Config rồi. Cảm ơn
Bạn gửi cho mình hay bạn nào mà mình không thấy đâu cả.

bekutovnz

Búa Đá
Của bạn xong rồi nhé. Mở Malwarebytes lên, bấm vào My Account để phần mềm cập nhật lại bản quyền!

Bạn gửi cho mình hay bạn nào mà mình không thấy đâu cả.

Có phải như thế này là được rồi phải không ạ? Mình không rành lắm ạ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key của mình bị hết hạn bạn à. Mình đã gỡ key và gửi lại file cofig cho bạn. Tks
À, hình như key bị lỗi thanh toán, được rồi mình sẽ giúp bạn.

Của bạn xong rồi nhé.
Các bạn đừng thấy ít ngày mà vội buồn, cứ an tâm sử dụng, bảo hành 1 đổi 1.:cool:

Sửa lần cuối:

banhmythit90

Búa Gỗ

Của bạn xong rồi nhé.
Các bạn đừng thấy ít ngày mà vội buồn, cứ an tâm sử dụng, bảo hành 1 đổi 1.:cool:
Mình gỡ key cũ ra rồi, giờ khắc phục như thế nào vậy bạn :v

banhmythit90

Búa Gỗ

Của bạn xong rồi nhé.
Mình copy lại cái cofig gửi lần đầu nên đc thêm 30 ngày rồi. Tks bạn nhiều nhé

ZoloZolo

Gà con
malwarebytes bỗng nhiên mất kích hoạt premium thì làm sao bác nhể. Trước em nhờ bác kích hoạt.

Sửa lần cuối:

ducanh6988

Búa Gỗ
Bạn ơi, mình nhờ bạn xíu với.

Cách đây gần 2 tuần mình có gửi thư mục config để nhờ bạn kích hoạt Malwarebytes trên laptop mới mua, mà xui cái là laptop lỗi nên mình phải đổi trả.

Giờ đổi máy khác rồi nên nhờ bạn chuyển bản quyền từ bên laptop cũ đó về laptop hiện tại được không? Mình nhắn thư mục config cả 2 máy để nhờ bạn xem giúp rồi.

Cám ơn bạn nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.