Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
+++Thông báo+++
Để thuận tiện cho việc khôi phục bản quyền Malwarebytes cho các bạn đã được topic này hỗ trợ, mình đã gửi thêm các dòng lệnh chạy trong CMD trên #1 của topic này, các bạn đã like và bình luận nhờ sẽ thấy được lệnh trong thẻ ẩn.
Bạn nào được hỗ trợ xong, chưa sao lưu thì có thể chạy lệnh này, phòng trường hợp các bạn cài lại máy mà quên mất việc Deactivate KEY, hoặc trường hợp máy bị lỗi nặng, không còn vào được Windows nữa, từ những thông tin này, mình sẽ lấy lại được KEY cho các bạn, khi cài lại máy có thể dùng kích hoạt lại.

Trường hợp các bạn đã Deactivate KEY mà không lưu lại ID+KEY thì mình không lấy lại được!

naroto

Thành viên BQT
ad ơi còn slot nào không, kích hoạt giùm e với
Bạn đọc lại nội quy trang #1 nhé!

Vu Hao

Rìu Vàng
+++Thông báo+++
Để thuận tiện cho việc khôi phục bản quyền Malwarebytes cho các bạn đã được topic này hỗ trợ, mình đã gửi thêm các dòng lệnh chạy trong CMD trên #1 của topic này, các bạn đã like và bình luận nhờ sẽ thấy được lệnh trong thẻ ẩn.
Bạn nào được hỗ trợ xong, chưa sao lưu thì có thể chạy lệnh này, phòng trường hợp các bạn cài lại máy mà quên mất việc Deactivate KEY, hoặc trường hợp máy bị lỗi nặng, không còn vào được Windows nữa, từ những thông tin này, mình sẽ lấy lại được KEY cho các bạn, khi cài lại máy có thể dùng kích hoạt lại.

Trường hợp các bạn đã Deactivate KEY mà không lưu lại ID+KEY thì mình không lấy lại được!
Bác hướng dẫn thật tận tình. Cám ơn bác rất nhiều. :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
+++Thông báo+++

Hjhj mình đã rút kinh nghiệm đợt 1 đã lưu lại key và thông tin rồi Mod, nhưng chắc ăn làm thêm cái lệnh của Mod đã chia sẻ nữa cho chắc, tks Mod nhiều nha {EMO_037} {EMO_038}

nthuy2411

Gà con
Bạn @Sieunhanrea ơi, sáng mai khoảng 8h10 mình bắt đầu online sẽ giúp bạn kích hoạt. Do nguồn key của mình ít nên các bạn còn lại vui lòng chờ thêm nhé. Nếu sáng mai có thêm key mình sẽ hỗ trợ thêm cho bạn @nthuy2411 nữa. Các bạn nhớ online rồi inbox Teamviewer cho mình nhé.
Mai teamview được không bác?

naroto

Thành viên BQT
Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.