Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 416 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giúp cháu active office 2016 với sao lưu bản quyền win + office

Đã gửi Teamviewer cho bác vuhahuydan ạ

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn phải chờ key public thôi.
Nếu bạn có "thâm niên" ở forum
Hoặc có đóng góp chút kiến thức giá trị ở các topic.
Bạn sẽ được các bác, các ad ưu tiên hỗ trợ bất cứ lúc nào.
Vâng. Trân trọng cảm ơn bạn! Tôi tham gia diễn đàn ở 4 room cũ từ 2008, vẫn với tên đăng nhập như này. Từ khi 4 room cũ nghỉ, tôi đăng kí mấy lần vào "nhà" mới mà không được duyệt, cho tới gần đây mới được. Vì vậy chưa có thâm niên cũng như đóng góp gì nhiều cho diễn đàn. Tuy nhiên, tôi rất trân trọng các thành viên quản trị và mọi người trong diễn đàn này. Nhờ diễn đàn vn-zoom (cũ) mà tôi có được nhiều kiến thức hữu ích phục vụ cho công việc của mình. Tôi năm nay 47 tuổi, làm nghề dạy học, tôi tham gia diễn đàn với mong muốn được học hỏi, và được các bạn giúp đỡ để tôi có thể làm chủ chiếc máy tính của mình, nhờ đó tôi có thể làm tốt việc soạn bài, in ấn đề thi, ... để giảng dạy cho học trò của mình. Một lần nữa tôi trân trọng cảm ơn và mong được sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Vâng. Trân trọng cảm ơn bạn! Tôi tham gia diễn đàn ở 4 room cũ từ 2008, vẫn với tên đăng nhập như này. Từ khi 4 room cũ nghỉ, tôi đăng kí mấy lần vào "nhà" mới mà không được duyệt, cho tới gần đây mới được. Vì vậy chưa có thâm niên cũng như đóng góp gì nhiều cho diễn đàn. Tuy nhiên, tôi rất trân trọng các thành viên quản trị và mọi người trong diễn đàn này. Nhờ diễn đàn vn-zoom (cũ) mà tôi có được nhiều kiến thức hữu ích phục vụ cho công việc của mình. Tôi năm nay 47 tuổi, làm nghề dạy học, tôi tham gia diễn đàn với mong muốn được học hỏi, và được các bạn giúp đỡ để tôi có thể làm chủ chiếc máy tính của mình, nhờ đó tôi có thể làm tốt việc soạn bài, in ấn đề thi, ... để giảng dạy cho học trò của mình. Một lần nữa tôi trân trọng cảm ơn và mong được sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn!
Lỡ tắt máy đi ngủ rồi nếu không chắc sẽ giúp chú.
Thôi nếu đến tối mai khoang 20h chưa ai giúp thì gửi TV cháu test key thử xem còn sống không

msnori

Rìu Sắt
Nhờ các bác active giúp em Office Pro Plus 2019 ạ, hiện tại em không có key.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Nhờ các bác active giúp em Office Pro Plus 2016 VL ạ.

Key Office 2016 PP VL đang khan hiếm. Gửi Teamviewer vào hộp thư, tôi giúp.

PS: Chờ lâu quá thì nhờ @thuwowngr giúp. Tôi đi có việc.

Sửa lần cuối:
Nhờ active giúp mình :
Office 2k13 VL
NFYG2-***-46WQH
5858243-9293960-8841815-8722635-7215694-7687415-0126671-7903922-9173684

kogi123

Rìu Vàng Đôi
Sửa lần cuối:

PHAM NGOC KHOA

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bạn trợ giúp Office Pro Plus 2013 VL
Key sử dụng 2NQ4P-969W2-9KVBG-WKRCP-GQ43H