Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vnthan

Gà con
các bác có ai rỗi teamview giúp em Win 10 pro và Office 2016 pro plus với ạ.

Em mới lấy laptop và vừa làm phiền các bác cách đây mấy hôm, nhưng win cài sẵn của cửa hàng bị lỗi không khôi phục được Task Manager nên em buộc phải cài lại win.

E cám ơn

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng

Em mới lấy laptop và vừa làm phiền các bác cách đây mấy hôm, nhưng win cài sẵn của cửa hàng bị lỗi không khôi phục được Task Manager nên em buộc phải cài lại win.

E cám ơn
Inbox Team cho @iuminhtriit hay @naroto ngay và luôn!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

E cám ơn
Cài team chưa bạn, cài rồi thì gửi team vào cuộc trò chuyện, mình chờ 20 phút.
UPDATE:
6218

Sửa lần cuối:

hieu0408

Búa Gỗ Đôi
Bác @naroto kích hoạt giúp mình office 19 với
Đã inbox teamview
Thansk bác

Nhờ active off 2016 ạ?
Key: 8RFPD-...-RGDVC
ID:
1545134