Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 223 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
chuyện gì vậy bạn, ai có thể giúp mình được không
À không có gì đâu bạn. Chỉ là cách hành xử của bạn đẹp quá nên mọi người ganh ghét thôi.

Mọi người thích người có tâm và kiên nhẫn. Còn những người bận rộn, làm nhiều việc quan trọng như bạn thì người ta ghét thôi à.

huy1380

Gà con
À không có gì đâu bạn. Chỉ là cách hành xử của bạn đẹp quá nên mọi người ganh ghét thôi.

Mọi người thích người có tâm và kiên nhẫn. Còn những người bận rộn, làm nhiều việc quan trọng như bạn thì người ta ghét thôi à.
Vì mình đang cài máy nên out ra out vào thôi. Mình cũng mày mò để làm mà không được, được mấy bạn giúp là vui quá rồi. Cám ơn còn không hết.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Vì mình đang cài máy nên out ra out vào thôi. Mình cũng mày mò để làm mà không được, được mấy bạn giúp là vui quá rồi. Cám ơn còn không hết.
Người nhận giúp bạn trong topic này vẫn đang online mà bạn không nói với người ta tiếng nào.

Coi chừng người ta giận thật bây giờ :v

huy1380

Gà con
Người nhận giúp bạn trong topic này vẫn đang online mà bạn không nói với người ta tiếng nào.

Coi chừng người ta giận thật bây giờ :v
Mình có cám ơn lúc bạn thuanpm giúp mình xong. Cũng có đăng bài cảm ơn. Đã làm ng trưởng thành thì phải biết cám ơn chứ đúng ko bạn. Tại đang cài mấy chương trình nên cứ out rồi vào vậy đó. Có gì thấy ko hợp lòng mong mấy bạn bỏ qua.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình có cám ơn lúc bạn thuanpm giúp mình xong. Cũng có đăng bài cảm ơn. Đã làm ng trưởng thành thì phải biết cám ơn chứ đúng ko bạn. Tại đang cài mấy chương trình nên cứ out rồi vào vậy đó. Có gì thấy ko hợp lòng mong mấy bạn bỏ qua.
Bạn đã như vầy rồi thì ko còn vướng mắc nữa , khuyên bạn khi login help thì nên treo table 1 ít time , dù ko trực tiếp tương tác với table thì người xem vẫn thấy bạn hiện diện . Khi support họ cảm thấy mình đang hổ trợ người hiện hữu chứ ko phải giúp 1 bóng ma

huy1380

Gà con
Bạn đã như vầy rồi thì ko còn vướng mắc nữa , khuyên bạn khi login help thì nên treo table 1 ít time , dù ko trực tiếp tương tác với table thì người xem vẫn thấy bạn hiện diện . Khi support họ cảm thấy mình đang hổ trợ người hiện hữu chứ ko phải giúp 1 bóng ma
Tks bạn, mình rút kinh nghiệm.

acbxyz

Gà con
bạn còn đó không

Nếu bạn trên còn đó chắc đã được giúp lâu rồi

cảm ơn mọi người có bạn putin2019 active giúp m rồi nãy giờ win update giờ mới log vào dc.

jakin

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bác giúp em CID Project 2016 chút ạ. Em cảm ơn các bác trước ạ:

Key:
M4MN8-*-*-*-BKMT7

IID:
5211840
7795544
2675174
1931015
6342591
8601480
5431341
7175893
3926883

messiah

Gà con
Nhờ các bạn giúp OFFICE 2019 pro plus (CID)
Key: 6GPN6-BPQ6Y-KRTGY-QK7HP-6JHQD
5001640
0514046
1987124
4659050
7429065
5396312
5928283
1071121
0070960
Cảm ơn nhiều!

Trạng thái