Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 222 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Gởi tý chút ít quà mọn, bạn vui lòng nhận nhé
WOW WOW WOW!!! Thật là tuyệt vời. Toàn key Online ...
nhưng mà hôm nay mình vào thì Server lại sập rồi :v

Update: Chủ hosts mở server lại rồi nha các bác

Sửa lần cuối:

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Chắc chuyển hướng sang dịch vụ khác quá Bác ạ..hi
Key MAK thì có web share, còn office giờ có tool luôn, sắp tới là win :(
Nhưng mà, một số key hiếm như 13, 16 Retail các bạn kia không kiếm được đâu, chờ key MAK hết lượt, lúc đó ae mình lại bận túi bụi haha

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key MAK thì có web share, còn office giờ có tool luôn, sắp tới là win Nhưng mà, một số key hiếm như 13, 16 Retail các bạn kia không kiếm được đâu, chờ key MAK hết lượt, lúc đó ae mình lại bận túi bụi haha
Tới lúc đó, em với anh túi sạch key, lại ngồi ngáp gió tiếp, giống y bây giờ..:rolleyes:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Đáng thương người bắt chuyện như em, ai cũng bận hết rồi..thôi đi ngủ sớm thôi!
Mình đang làm bận quá không có tám được :D. Anh em ngủ sớm để có sức ăn tết đi nhe hehe! Tối có ca nào xử được mình làm, ca nào khó quá sẽ gửi hồ sơ cho các sếp mai xử:p.

huy1380

Gà con
Giúp mình với office 2019
step 2:
0086444
1703606
9398751
9228703
8105901
2253992
3004471
4183504