Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 81 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
gởi pass inbox tôi chờ ban 10 phút
==============
hoàn tất
==
Xong việc ko thấy 1 lời cảm ơn or 1 nút like . Tôi sẽ ko nhìn thấy post của bạn nữa !
Bác thông cảm vì bữa nay nhiều khách, gửi teamviewer cho bác xong là phải bỏ đó để xử lý máy khác ạ.
Lịch sử em nhờ nhiều có thấy ai trách đâu. Hihi
Các bác hỗ trợ rất tích cực ạ. Hihi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cho mình hỏi là active vĩnh viễn hay active có thời hạn qua KMS vậy ? Cám ơn .
Chắc bạn mới tham gia được 4,5 ngày nên còn nhiều kiến thức chưa biết.
Các supporter ở đây đều kích hoạt bằng key, do chính MS cấp, còn KMS cũng là do MS cấp và cho phép IT Cty , doanh nghiệp sử dụng để dùng thử sản phẩm của MS. Nên ở đây không có ai dùng đâu ngoại trừ IT của Cty doanh nghiệp. Chung quy lại hình thức nào cũng đều là chính thống, hợp pháp. Còn vĩnh viễn hay không thì do nhiều yếu tố quyết định, bạn cứ từ từ tìm hiểu, quan sát rồi sẽ có câu trả lời.

anhkhoamap85

Rìu Sắt
Các supporter ở đây đều kích hoạt bằng key, do chính MS cấp, còn KMS cũng là do MS cấp và cho phép IT Cty , doanh nghiệp sử dụng để dùng thử sản phẩm của MS. Nên ở đây không có ai dùng đâu ngoại trừ IT của Cty doanh nghiệp. Chung quy lại hình thức nào cũng đều là chính thống, hợp pháp. Còn vĩnh viễn hay không thì do nhiều yếu tố quyết định, bạn cứ từ từ tìm hiểu, quan sát rồi sẽ có câu trả lời.
Cám ơn nhiều ạ .

duonglinh2

Rìu Bạc
Mình dùng MSAct ++ 2.07 cứ lỗi là sao mọi người?
lỗi sao bạn . không có ảnh sao biết lỗi gì . tắt diệt virus đi coi sao bạn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
lỗi sao bạn . không có ảnh sao biết lỗi gì . tắt diệt virus đi coi sao bạn
Hình như bạn ấy dùng MSAct 2.0.0 ấy bác, trước mình dùng cái này vẫn ok, nhưng khoảng mấy tháng nay thì mở cái tool này lên nó ko chạy, xóa tải cái khác về vẫn vậy, chẳng biết nó bị làm sao nữa, hỏi truonghuynhit thì bạn đó nói nó bị làm sao, mình nói như vậy như vậy thì bạn đó nói bản 1.0.0 và 2.0.0 đó bản chất nó cũng như nhau...bó tay :p

dungltcd

Lạt Ma
Cái này sai bét nhé . :D