Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

curin1989

Búa Gỗ
Bác mô có online teamview acive giúp mình office 2019 pro plus với. Em xin cám ơn!!!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác mô có online teamview acive giúp mình office 2019 pro plus với. Em xin cám ơn!!!
Bạn gởi ID và Pass TV vào inbox cho mình

Attachments

46.7 KB · Lượt xem: 5
Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Forum mình hiện chỉ có bạn @dungltcd là có đủ bản lĩnh để hỗ trợ case này thôi.
Mình bỏ món key kiếc rồi bạn @Nhanchu !

giờ chỉ còn Office 2013 và 2010 là còn ít key mà chạ ai cần . {bye}

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình bỏ món key kiếc rồi bạn @Nhanchu !

giờ chỉ còn Office 2013 và 2010 là còn ít key mà chạ ai cần .
Còn thì bạn cứ gửi cho mình xin, cất vào kho lâu lâu lôi ra check, ngắm cho đỡ buồn.
Bỏ món key cũng có thể là có tâm, vì sẽ ko vô tình làm cho ít nhất một ai đó mất việc.

dungltcd

Lạt Ma
Còn thì bạn cứ gửi cho mình xin, cất vào kho lâu lâu lôi ra check, ngắm cho đỡ buồn.
Bỏ món key cũng có thể là có tâm, vì sẽ ko vô tình làm cho ít nhất một ai đó mất việc.
Ah món key của doanh nghiệp mình bỏ lâu rồi, hoặc là có cũng ít khi share và lại mấy key VL cũng không quý như key R được.
:D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Lại 1 kho key "đóng cửa đi ăn xin".
Oạch bác cứ nói thế, em nào có kho đâu ạ, chỉ có mấy cái key bình thường thôi bác ạ, key hiếm, quý thì chỉ có bác @dungltcd mới là ông chủ thôi bác :)

dungltcd

Lạt Ma
Oạch bác cứ nói thế, em nào có kho đâu ạ, chỉ có mấy cái key bình thường thôi bác ạ, key hiếm, quý thì chỉ có bác @dungltcd mới là ông chủ thôi bác
Bạn lại nói quá rồi !
Người dùng bình thường (chuyên nghiệp) dùng đến ProPlus 2019 đã là quá rồi, cao hơn nữa là bộ office 365 là cùng, làm gì còn bản nào hơn được nữa ??
Những bản khác như, Personal, Pro, HB, PIPC thì độc hơn nhưng ít người quan tâm, và cũng ít phổ biến.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn lại nói quá rồi !
Người dùng bình thường (chuyên nghiệp) dùng đến ProPlus 2019 đã là quá rồi, cao hơn nữa là bộ office 365 là cùng, làm gì còn bản nào hơn được nữa ??
Những bản khác như, Personal, Pro, HB, PIPC thì độc hơn nhưng ít người quan tâm, và cũng ít phổ biến.
À không ý mình nói là chính những bản kia ít ai dùng nên họ ít tìm key loại đó đó bác, mà key loại đó thì cũng không biết tìm ở đâu nữa, muốn có chỉ có nước đi mua 1 tk visual studio thì chắc mới có thôi, ca này mình thua toàn tập :)

dungltcd

Lạt Ma
À không ý mình nói là chính những bản kia ít ai dùng nên họ ít tìm key loại đó đó bác, mà key loại đó thì cũng không biết tìm ở đâu nữa, muốn có chỉ có nước đi mua 1 tk visual studio thì chắc mới có thôi, ca này mình thua toàn tập
Những bản kia thì chỉ có cách mua theo kênh bán lẻ thì mới có nhưng mà giá thì mặn chát, tài khoản MVS cũng ko có.
cá biệt có những bản có tiền cũng không mua được như Office Premium( đừng nhầm với O 365 Premium nhé), bộ này vốn không bán rộng trên toàn cầu mà hiện nay MS cũng ko bán key mới nữa.
Tóm lại ProPlus nó vẫn là thực dụng nhất xét về nhiều mặt. :D

Rốt cuộc là đang nói về bản nào nhỉ. Đọc hết trang 82 vẫn không hiểu. Thấy bạn kia nhờ pro plus thôi mà.
mưa gió ngồi chém gió cho topic nó xôm mà mod, có nói gì bản nào đâu. :p