Nhờ tư vấn - Nên Chọn "Malwarebytes Anti-Malware" hay "IOBit Malware Fighter"? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nên Chọn "Malwarebytes Anti-Malware" hay "IOBit Malware Fighter"?

Baby Shark

Búa Gỗ
Có cho mình norton cũng ko đụng tới, combo kaspersky total với malwarebytes là ngủ cắm máy yên tâm suốt đêm, ram yếu thì mal với win de cũng ổn
Bác cho mình hỏi Kaspersky với Bitdefender thì thằng nào ngon hơn ah?

Baby Shark

Búa Gỗ
Cho mình hỏi đã có ai từng sử dụng 2 thằng này chưa ạ?
Nên dùng thằng nào thì tốt hơn?

full
Mình cũng đang thắc mắc định hỏi, mà may quá có bác hỏi rồi nên rất mừng. Tóm lại mình đọc thì thấy các bác đánh giá MABA ngon hơn. Mỗi tội chạy bản premium thì tốn ram. Mình đi săn thêm KAS hoặc Bitdefen để cài... :)))

assasin13890

Búa Đá Đôi
Bác cho mình hỏi Kaspersky với Bitdefender thì thằng nào ngon hơn ah?
Trước đây mình cũng dùng thằng Bit, nói chung antivirus thì Kas hay Bit mỗi thằng 1 cái hay, phát hiện và diệt thì same same nhau. Đấy là dưới góc nhìn của 1 ng dùng cá nhân của mình nhé

jack DIM

Búa Đá
MAM thì diệt virus rất mạnh, dễ nhầm lẫn hơn cả windows defender, ngốn ram cao. IOBIT thì loại ngay từ vòng giữ xe rồi, quảng cáo và các tiện tích nó quá nhiều, diệt virus thì rất tệ. Ngoài ra t sài rất nhiều antivirus khác như kas, bit, avast, eset, K7, Norton 360 và dừng lại ở Symantec Endpoint Protection bản quyền, nó ok