Chia sẻ - Nâng cấp tài khoảng Canva Edu cho VN-Z | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nâng cấp tài khoảng Canva Edu cho VN-Z

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Pham Cong

Rìu Bạc

Cheatmo

Búa Gỗ
Thấy bạn like rồi nên vào đăng nhập thử nhưng khi nhập địa chỉ Email nó cứ báo: "CHúng tôi không tìm được tài khoản với Email bạn đã nhập"
Không biết mình làm sai ở bước nào rất mong chủ thớt chỉ giúp.
CÁm ơn bạn nhiều!
Mọi người phải tạo tài khoản canva trước rồi mới vào được.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Thấy bạn like rồi nên vào đăng nhập thử nhưng khi nhập địa chỉ Email nó cứ báo: "CHúng tôi không tìm được tài khoản với Email bạn đã nhập"
Không biết mình làm sai ở bước nào rất mong chủ thớt chỉ giúp.
CÁm ơn bạn nhiều!
Chek lại thử đã ok chưa nha bác. Mình thấy tài khoản của bác chưa được kích hoạt. bác check lại mail (Nhớ check tất cả các mail bao gồm luôn spam bác nha.) có mail mời tham gia bác ấn theo link đó và làm theo là đc.

Attachments

13.9 KB · Lượt xem: 9

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hình như bên máy mình đang có sự cố hay sao đó mình Like nhưng nó cứ hiện xong tự tắt nên nếu bạn nào chưa vào được thì nhắn mình nhé! Mình chỉ định mở cho 28 bạn thôi nhưng mình thấy anh em quan tâm cũng khá nhiều nên mình đã add tất cả các bạn ở trên luôn.

Pham Cong

Rìu Bạc
Chek lại thử đã ok chưa nha bác. Mình thấy tài khoản của bác chưa được kích hoạt. bác check lại mail (Nhớ check tất cả các mail bao gồm luôn spam bác nha.) có mail mời tham gia bác ấn theo link đó và làm theo là đc.
Mình đã vào được rồi. Thanks Bro!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.