Multiboot Boot-USB-Nasiboot | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Multiboot Boot-USB-Nasiboot

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn đowload lại nhan.Không biết sao link google cứ bị lỗi
Bạn set link với quyền xem chia sẻ bất kì ai có link xem có đc k, hoặc bạn gửi mình tk gmail khác mình thêm cho bạn tk dùng chung nhé

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi có thử up lên bản thử nghiệm kỳ trươc bạn chủ topic gửi cho tôi, up vào OneDrive 5TB, trước khi up có check SHA1, up xong, load về lại, check SHA1 thì sai hoàn toàn. Chuyện này trước đó đã xảy ra cho một file Win 7, giờ tới file này nữa, vậy là account OneDive 5TB của tôi không sử dụng được rồi. Account này do một cháu tặng cho tôi, không biết bên các bạn thì sao?

loichelsea111

Búa Gỗ
link down bị lỗi hả ad

Higashino

Búa Đá
Bạn chủ cho hỏi tải file dung lượng 2.85G rồi thì làm sao để tạo usb nhỉ? Cám ơn nhiều

Higashino

Búa Đá
Bạn giải nén vào usb.rồi vào thu mục nasi chạy file boot-loader.exe nhé.tạo boot chỉ 2 giây 😀🥰
Cám ơn bạn, để mình thử xem sao. Mình muốn tìm bản usb boot để cài win7 32 bit mà các bản boot bây giờ đa số chỉ hỗ trợ 64 bit.Mình thử giải nén vào usb nhưng windows security thịt luôn mất tiêu file boot-loader.exe. Theo ý kiến riêng của mình thì bạn nên xử lý sao cho file này ko bị windows security xoá mất trước đã

Sửa lần cuối: