Thảo luận - Mua chung office 365 family (1TB Onedrive) word excel powerpoint gọi skype pre 60 phút | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Mua chung office 365 family (1TB Onedrive) word excel powerpoint gọi skype pre 60 phút

VnThanh

Búa Gỗ
hello mọi người. tài khoản office 365 family mình đã dùng được 1 năm.
lần này ra hạn có 4 bạn out nhóm. nên mình cần tìm người dùng chung

mình còn 4 slot 1 năm office 365 bản quyền giá rẻ
hiện tại mình còn 1 slot 16/02/2023 giá 9 tháng giá 180k
và 3 slot 1 năm giá 220k 1 slot 11/5/2023
data riêng bác ơi. bạn lưu file chỉ bạn mới xem được data.
anh em mua thì inbox mình nhé.
• thông tin thêm.
• 1 tb ( 1000gb ) lưu trữ ảnh video tài liệu mọi thứ
• dùng tất cả office ( word excel powerpoint … )
• gọi skype pre 60 phút mỗi tháng nước ngoài
• sử dụng outlook quản lý mail hiệu quả
• và được tặng thêm tặng 1 theme plugin dùng cho website wordpress.

Attachments

57.9 KB · Lượt xem: 10,423
Sửa lần cuối:

pha1412

Rìu Sắt
vấn đề data lưu trên ondrv là riêng hay chung vậy bác, ví dụ mình lưu file trên đấy share ra, thì bác có thấy và vào đc data của mình ko?

temp0x

Búa Gỗ Đôi
tất nhiên là không rồi, vì đây là tài khoản cá nhân của mỗi người được add chung vào 1 family để hưởng quyền lợi. Đen cái nếu bị đá ra khỏi family là oẳng data

VnThanh

Búa Gỗ
vấn đề data lưu trên ondrv là riêng hay chung vậy bác, ví dụ mình lưu file trên đấy share ra, thì bác có thấy và vào đc data của mình ko?
data riêng bác ơi. chỉ bạn mới xem được data. mình dùng cho công việc nên dùng lâu dài.

VnThanh

Búa Gỗ
hiện còn 3 slot ạ