MQL5 - MetaQuote 5 - Automated trading for Meta Trader 5 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

MQL5 - MetaQuote 5 - Automated trading for Meta Trader 5

duypk

Rìu Sắt
chắc kiếm 1 con AI để backtest quá anh Duypk nhỉ?
Muốn viết EA đánh fx bằng AI phải viết trên Python nha. Metaquote có để mã nguồn mở để Python lấy data y chang như data lấy trên mt4 và mt5. Mình mới chỉ thấy nó xuất hiện trong các bản update gần đây chứ trước đó ko để ý.
Với lại EA thì cũng chỉ là hỗ trợ thôi, chứ không có người thì nó cũng cháy nhanh lắm luôn á. Con EA của mình bữa lên 186% trong 4 ngày, rồi 1 đêm lại cháy. Đánh EA thì ăn nhanh cháy cũng nhanh, haha. Còn mấy con ăn đều đều và %/tháng thì cả năm chưa x2 cũng buồn lắm. Mình thích đánh kiểu betting nên hoặc là cháy hoặc là nhân lên vài lần tiền vốn. Về cơ bản cứ xác định "deposit = mất tiền" cho khỏe. Lúc nào rút tiền thì mới biết may quá lần deposit gần nhất chưa mất tiền.

Lời khuyên: ông nào đánh vui chơi thì được, chứ ông nào xác định nghỉ làm để sống với nó thì mình khuyên chân thành là KHÔNG NÊN. Không chết vì cháy tài khoản, thì cũng chết vì đau tim và cô đơn.
Lý do duy nhất mình đánh EA là mình không bị đau tim mỗi lần nó giật lên giật xuống, và không mất thời gian để mình có thời gian làm việc khác và giao lưu bạn bè. Đánh cái này cũng chỉ cho zui, cafe cà pháo thôi vì mình đánh nhỏ nhỏ có vài đồng à.

duypk

Rìu Sắt
1 thời ngâm kíu cái này nhưng không kiếm cơm qua nó he..he.....lúc đó chơi cặp AUD/USD B-)
Một thời mình cũng tính bỏ việc ở nhà đánh đấm, mà phát hiện ra ở nhà đánh cái này không khác gì ở trong nhà có 1 thằng vừa nghiện lại vừa đề đóm bài bạc. Có khi ăn, có khi mất nhà luôn. Nên tốt nhất cứ kiếm cái công việc gì thoải mái về tiền trước khi bắt tay vào đánh FX. Vì mới đánh fx thì sẽ mất 1 ít tiền, lấn sâu vào hơn nữa thì mất nhiều thêm nữa. Kakaka, kiểu éo gì cũng cháy á, nhưng cái quan trọng nhất là ... à mà thôi không nói đâu.

duypk

Rìu Sắt
Mình lặn lâu quá công việc sml, mình viết lách cũng tệ nên đợt này mình sẽ làm video luôn cho tiện. Hướng dẫn cho những người chưa biết gì nếu theo sát các video chắc chắn sẽ tự mày mò lọ mõ gõ code và bắt đầu tạo những con robot đơn giản được. 1 thời gian sau thành thạo sẽ tự mình viết dc những con khó hơn, và dần sẽ tự viết theo đúng chiến lược mà tự các bạn sẽ định ra. Dự là khoảng tuần sau sẽ có video đều đều upload cho các anh em thích lọ mọ code nhé.

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
thớt hay bạn nào biết xin chi giáo cách mở acc thật .
đang mắc chỗ này

duypk

Rìu Sắt
Bạn nhắn tin qua số 096 567 9938 của mình nhé. Có gì mình alo lại cho bạn, thường thì để mở tk real bạn cần Verify hết tất cả mọi thứ từ Personal Info, đến Banking Info. Sau đó mới mở được MT5 hay MR4 real account.
Mình nhìn sơ sơ thì thấy bạn mới chỉ apply email để register, chưa có Verify (xác minh) gì nên chưa thể mở real account được. Để mai mốt rảnh rảnh mình share thêm vài công cụ trade lên đây, và hướng dẫn mở tk, nạp tiền, rút tiền.

vietkids

Gà con
Bạn nhắn tin qua số 096 567 9938 của mình nhé. Có gì mình alo lại cho bạn, thường thì để mở tk real bạn cần Verify hết tất cả mọi thứ từ Personal Info, đến Banking Info. Sau đó mới mở được MT5 hay MR4 real account.
Mình nhìn sơ sơ thì thấy bạn mới chỉ apply email để register, chưa có Verify (xác minh) gì nên chưa thể mở real account được. Để mai mốt rảnh rảnh mình share thêm vài công cụ trade lên đây, và hướng dẫn mở tk, nạp tiền, rút tiền.
dạo này có đánh đấm gì ko a Duypk?

vietkids

Gà con
vây là ghê đó, dạo này chạy vậy mà bác vẫn chích dc, mình nằm ngoài xem cả tháng